Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama kwa makini tarakimu na maneno....umakini wa kiongozi wetu uko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quinty, Sep 22, 2011.

  1. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi hili nimeshindwa kulipatia majibu ya msingi naomba nieleweshwe ni kwanini hakuna umakini katika kuandaa hizi vitu halafu eti mkuu wetu anashika na anapiga picha na meno anatoa kufurahia...hakuna washauri au watu wakufuatilia..maana haiwezekani makosa yafanyike zaidi ya mara moja. Hizo cheque tarakimu na maneno tofauti kabisa...kama hakuna umakini kwa mambo madogo kama haya je makubwa ya kuongoza nchi na familia inakuwaje...? Si ndo matokeo ya kutuingiza mkenge kwenye mikataba feki maana hakuna umakini.
     

    Attached Files:

  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hujachakachua mkuu?
     
Loading...