Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo,welcome to ngix

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Parata, Jul 11, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ni kuhusiana na yale mambo yet yale xaxa hapa kwenye simu yangu nimeset poa ila mesej ninayopewa bada ya kuandika pale kwenye hme page ni welcome to ngix.hapa suluhisho ni nini wadau hapa kwa simu? then kuna web ya mamuv embu chekin na kwa madude yet inakubal. Ni McKFluxMovies.com PAMOJA WAT WANGU
     
  2. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haujaweka proxy kaka
     
  3. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Zinaishia 35 ntakwambia ivo t coz niliambiwa nisitoe hovyo itafungiwa
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    haina sehemu ya download movie
     
  5. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    vp mbna hamnipi suluhisho hata mni pm bhana
     
  6. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Safisha cookie kaka kama unayo CCleaner thick vibox vyote ila kiache kile cha mwisho kabisa chini then Run cleaner af ujaribu tena Mwana
     
  7. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    bdo suluisho wa2 wangu
     
  8. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    sasa hivi jamaa wakali kinoma...proxy hazitolewi kamanjugu coz kuna yule jamaa devukota alizimwaga hapa jamvini ma mode wakafuta post nzima.
    Mie mwanafunzi 2 hapa so nimejaribu kukusaidia niwezavyo......... Lakini mbona hiyo inayoishia na 35 inapiga mzigo kama kawa mkuu?
     
  9. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,568
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    samrich utahar4bu kila ki2 jiangalie sana
     
  10. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Cwez kuarib kaka cntozitoa.ila mwana kuna day ulinita spy kaka ckupenda kabira
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ngoja nipige HOMEWORK kwanza
     
  12. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Poa naxubiria mwana
     
  13. r

    real shia Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu naomba na mie unipm... then kama kuna mtu ana link ya idm nzuri ambayo inasupport proxy plzzzzzzzzzzz, tusaidianeni
     
  14. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,568
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    mwe haya maproxy yatakufa sam rich ungenipa ushuda had hapo mbona ningesaidia sasa mwanangu nakuhakishia hi ishu haitakaa hata mwezi
     
  15. r

    real shia Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok akina sam.. Msishare tena,kumbe kuna wa2 wanataka wa2mie miaka hii trick.. By sharing maproxy yatakufa..
     
  16. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wala ucjal jembe hapa spy hapat
     
  17. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Idm Kamata link hii HAPA kaka Afu piga *154*44# uchague vifurushi utakavyo vya Mtandao wa Airtel mchezo kwisha.
     
Loading...