Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo ni nini katika hii PC?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Oct 17, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau naombeni msaada.Kila niki burn VIDEO CD Katika Computer yangu ina ruka ruka.Tatizo ni nini?huwa natumia spid 40 au 36.TATIZO NI NINI?
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Burn kwa lowest speed ... jiandae kubadilisha CD rumu!! aka rom
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    dah recomnd spd ni x16. Jaribu kwa spd iyo na cdhan kama utapatwa na tatizo ten.
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    lowest speed ni ipi?pia rom yangu nimenunua na mashine mwez wa 6 mwaka huu.ile spid 40 ni kubwa au ndogo?
     
Loading...