Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la maji Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr wa ukweli, Jul 20, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wajameni leo kijitonyama siku ya 8 maji hayajatoka, ni tatizo la jiji zima au ni kwetu tu?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ni tatizo la umeme na wanashindwa kupampu maji
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mimi nimeamua kuchimba kisima na wewe nakushauri fanya hivyo..
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora wewe una siku ya 8,huku kwetu salasala maji hayajawah kutoka tangu mchina atufungie hayo mabomba yake!nasikia mchina alikua analipwa commission kwa watu aliowapelekea bomba&haijalishi maji kwako yatafika au hayafiki!nchi hii kazi ipo!ukienda dawasco wanasema tunakuja kuangalia,lakin huoni kiumbe!mabomba hata upepo hayatoi!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwetu yanatoka.....kinondoni
     
  6. V

    Vonix JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Makazi ya watu u/ndege hadi ukonga tulishajizoelea maji ya visima tu miaka yote nami nakushauri kama uko kwenye eneo lako chimba kisima magamba watakufanya ufe haraka kwa presha.
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ntafanya mpango wa kuchimba kisima, no maji lakini bill haipungui
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwetu Tabata yametoka leo.
     
  9. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wakuu mbona siku zinaenda maji hayatoki na hawatoi maelezo au wamekata kimya kimya
     
  10. J

    Jahom JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2014
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimesikia kuwa maji Dar ni ndoto za alinacha, kila mtu achimbe kisima chake.
     
  11. b

    bategereza JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2014
    Joined: Dec 26, 2013
    Messages: 3,339
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    je huku mbezi juu unachimbaje kisima
     
  12. J

    Jahom JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2014
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tabata tunachimba karibu na septic tanks
     
  13. J

    Jahom JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2014
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jana Tabata wametupatia maji baada ya wiki moja kupita. Je wastani wa matumizi ya maji Tabata na kwingineko kwenye mgao kama wetu ni mara moja kwa wiki? Hizi siku nyngine mnategemea tunatumia nini? Hata kama mnadhani tuna vyombo vya kutosha kuhifadhia maji, ina maana kwa sisi wapangaji inabidi niongeze chumba kingine cha kuweka ndoo za maji. Maji ni lazima na haki ya msingi. Tunataka maji kila siku walau kwa saa moja
     
  14. J

    Jahom JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2014
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Leo ni siku 19,415 bila maji ya uhakika dar. Maeneo sugu ni:
    1. tabata;
    2. kimara;
    3. .....
    4. ....
    tujaze orodha
     
  15. J

    Jahom JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2014
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu ya miti ovyo, hampati maji.

    Leo ni siku 19,415 bila maji ya uhakika dar. Maeneo sugu ni:

    1. tabata;
    2. kimara;
    3. .....
    4. ....

    tujaze orodha
     
  16. J

    Jahom JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2014
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Liwiti, Baracuda, Mangumi, Chama, Segerea, Kisukuru, Kinyerezi, Kimanga, magengeni........
    Tmekosa nini kwa Mungu?
     
  17. J

    Jahom JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2014
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa heri iwapo Tabata ina Mbunge wa CDM, lakini inaonekana tunaadhibiwa kwa kutoa kura kidogo kwa Mbunge wa sasa?
     
  18. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2014
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wapo Dodoma wanatengeneza eti katiba mpya!
     
  19. J

    Jahom JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2014
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Hata hivyo Maghembe alionekana sehemu anatoa hotuba ya kusherehekea wiki ya maji!!!! Ghasia naye alikuwa sehemu fulani huko Mpwapwa akiongea na wananchi. WIKI ya MAJI DAR ifanyikie maeneo kama TABATA, UBNGO, KIMARA .......
     
  20. kisanganyakiswata

    kisanganyakiswata JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2014
    Joined: Jan 28, 2014
    Messages: 854
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Karibuni TEGETA Bunju mambo hayo nihistoria
     
Loading...