Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kuwashwa

Discussion in 'JF Doctor' started by mafutamingi, Apr 21, 2012.

  1. m

    mafutamingi JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Jamani wana ukumbi nina tatizo la kuwashwa mwili na ninajikuna sana hasa kwenye mapaja na sehemu za siri kwa juu. Tatizo hili ninalipata hasa saa za usiku. Nimepima damu, choo na mkojo na nikaambiwa sina tatizo lolote. Naomba ushauri kuhusu tatizo hili
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kah pole. Muone daktari wa ngozi (dermato-vereneologist)
     
  3. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,622
    Likes Received: 2,185
    Trophy Points: 280
    kama ni usiku huenda una allergy na mashuka, blanketi bukta unayolalia au kitu chochote unachotumia usiku hebu jaribu kucheki hilo, pia unaweza ukaenda pharmacy ukapata antihistamine maana histamine zinakuwaga nyingi usiku, ila cheki zaidi hizo boxer maana hata maeneo yenyewe ulioeleza yananiaminisha hilo
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inawezekana una minyoo mkuu, jaribu kutumia dawa za minyoo
     
  5. m

    mafutamingi JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Nawashukuru nyote kwa ushauri wenu. Nitajaribu kutekeleza
     
Loading...