Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarime wampa "kofi" Mwera

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Speaker, Oct 14, 2010.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Baada tu ya Prof.Lipumba kuongea na wanachi,aka ponda chadema kadri alivo weza!
    Badae akakaribishwa mwera kuongea na wana tarime,....nilijua naondoka peke yangu....oooooh nashangaa umati wa watu unaondoka kama vile mkutano umeahirishwa et duh!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaaa
     
  3. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni yule aliyekuwa mshindi kupitia CHADEMA? Aliacha CHADEMA akagombea kupitia CUF?! Mbona kapotea njia? kama ndiye, ameshindwa kusoma nyakati.
     
  4. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya "upiganaji masilahi" mwsiho wake ndio huo! kwenye msafara wa mamba hata kenge huwamo
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Anaganga njaa
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kalamba garasha
     
  7. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole Mwera
     
  8. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Angekuwa mwelewa, angegombea udiwani baada ya kuangushwa kugombea ubunge.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,535
    Likes Received: 6,134
    Trophy Points: 280
    Naongezea na pole Chadema, pole CUF, mtagawana hizo kura za Tarime katika hii vita ta panzi, kunguru amejisimami pembeni akisubiri kufurahia.
     
  10. D

    Darwin JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Udiwani na Ubunge nani anafaidi zaidi?:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    HEHEHE
    watu bwana we acha tu. wanafurahisha sana
     
  12. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pasco kule ni Tarime.
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nadhani huyu jamaa hawajui watu wa tarime, anadhani ni wale vilaza wa dar,
    hari yao mbaya wao bado wanang'ang'ania jembe na nyunndo
     
  14. K

    King kingo JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    duh kweli wananchi hawataki mchezo wameshachoka kufanyiwa majaribio ya uongozi kila mara
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hey huku mwenye nguvu wala sio CCM pamoja na kuonekana wapinzani wengi,upinzani mkubwa upo kati ya CHADEMA (Waitara) na NCCR-Mageuzi (Mdogo wake CHACHA WANGWE) CCM (Nyambari Nyangwine) hana mvuto!
    Ina hitajika nguvu kidogo tu ya siku moja kuokoa jahazi,ila naamini wana-tarime hawajaimiss CCM kwa sasa
     
  16. 255Texter

    255Texter Senior Member

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi ndugu yangu watu wa Tariem unawafahamu vizuri? Hawa akina mura hawana mchezo. Pia, CCM watapataje ushindi wakati wapiga kura wote (90%) watawapigia kura ama Mwera au mgembea wa Chadema, kwa maana hiyo CCM watapata less than 10%, huo ndio ushindi? Labda wafanye super-chakachua.
     
  17. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu wa tarime si mchezo niliwakubali kwenye ule uchaguzi mdogo.......sisiemu nzima ilihamia pale bado wakashindwa
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Pasco ndivyo walivyokuwa wanasema hata kwa Bukoba lakini hizo ni siasa za sisi m zisizo na mantiki. Ukifanya hesabu utagundua kura za kafu zote ni za sisi m kama battle tuseme ingelikuwa ni ya vyama viwili tu yaani sisi m na chadema.
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unajifariji mkuu, CCM pamoja na kumwaga mijihela na kila aina ya uhuni lakini wanajua kwamba hawakubaliki na kibaya zaidi mgombea wao hana mvuto wala ushawishi kwa wanatarime.

    Mgombea wa ccm ana laana ya baba yake, nani atathubutu kumchagua mtu aliyelaaniwa na baba yake mzazi?
     
Loading...