Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarime sasa shwari - Polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa Ndima, May 25, 2011.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Miili ya marehemu waliouawa na Polisi imezikwa leo bila mikusanyiko ya watu baada ya Polisi kupiga marufuku mikusanyiko. Wanasema kwa sasa hali ni shwari na watu wanaendelea na shughuli zao kama kawaida.

    Nini kitafuata...?
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yatafuata mauaji na visasi dhidi ya polisi, mie tarime naijua bwana!!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    one mistake one goal
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    itakuwa balaa
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Polisi hao ni vituko. Shwari maana yake nini wakati watu wameuawa? Ndugu na wategemezi wa hao walouliwa watapata wapi ushwari?
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sijui hii shwari yao imetoka wapi?
     
  7. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimeona itv wanasema Tundu na wenzake wameachiwa ila walichaniwa nguo
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huo ushwari unaanzia wapi wakati wananchi wako kwenye maombolezo ya ndugu zao na wengine wamepoteza ndugu wawili kwenye matukio kama haya
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ukujua jinsi ya kuwakilisha topic yko mkuu
     
  10. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ulitaka niiwakilishaje, hiyo ndiyo taarifa ya polisi wa Tarime kuwa hali ni shwari sasa ulitaka nisemeje?
     
Loading...