Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yamtosa Gaddafi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by networker, Aug 29, 2011.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tz ni mshirika mkubwa wa marekani na Marekani ndio ilio kuwa engine ya vita vya kuondoa utawala wa Gaddafi, na tusinge weza ku mpinga Marekani kwani kila kitu tuna tegemea kutoka kwake, misaada kibao. Pia nani atatujengea Kigamboni kama tukimpinga yeye na washirika wake NATO?

    pTz ina kumbuka Gaddafi alivyo taka kumsaidia iddi Amini dada kupigana na Tz hadi pale makomando wa kitanzania walipo fanikiwa kuteka ndege ya libya ilio taka kumsaidia iddi amini.

    hHvi vyote ndio nguzo kubwa ya kwa nini Tz imemtosa Gaddafi AU
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Jana jion Tbc1, ktk taarifa ya habar, bernad Membe alisema hawatambui baraza la waas. Kwa maana hiyo bado wanamtambua Gaddaff.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nawashauri wale waislam wenzangu wa Dodoma waliofanya dua maalum ya kumuombea muislam mwenzao Gadaf waandamane hadi ubalozi wa Libya wakachome moto ile bendera ya waasi.
     
Loading...