Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania na i love the way you lie c.c.m

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by hashycool, Nov 3, 2010.

  1. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kuendelea kuikumbatia ccm kulikooneshwa na watanzania licha ya ulaghai wa miaka nenda rudi nimekufananisha na maudhui ya wimbo wa mwanamuziki machachari wa kimarekani eminem unaosema i love the way you lie...

    Kuendelea kumchagua mtu kama lowasa....licha ya kuthibishwa kwake kuwa ni mwizi ni jambo ambalo limeishangaza sana...licha ya kuto hata fikia robo ya maisha bora waliyo haidiwa lakini bado wananchi wanaendelea kuipa ccm shavu!!!

    Kweli watanzania loves the way ccm lies to them
     
Loading...