Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kwa sifa...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Aug 25, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumekuwa na kasumba hapa nchini kwetu ya kuwakaribisha kwa bashasha esp kwa watu walioweza kufanya mambo fulani makubwa. Hilo sikatai lakini jeh, kuna haja ya kufanya zaidi ya hapo? Kwa mfano, hivi majuzi Hashim Thabeet (kijana aliyetumia juhudi zake binafsi kufika hapo alipofika), alirudi nchini na kupokelewa na viongozi wa serikali na si kwamba hiyo ilitosha bali pia alipata fursa ya kukaribishwa ikulu. Lakini je! Na wale wasiojiweza kama vile ombaomba, wajane, watoto wa mitaani n.k walishawahi fanyiwa hivyo?. Ikumbukwe hawa Wako hapa hapa nchini….!

    Nani wakuangaliwa zaidi? Waliofanikiwa tayari, au hawa waliochini? NISAIDIENI WADAU…
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Si Watanzania tu, hataThomas Campbell alisema "Victory has a thousand fathers, defeat is an orphan"

    Sasa hata aliyecheza naye kidali atasema alichangia mafanikio yake, maana walikimbizana. Kilichobaki wewe fanya unachoweza kutuonyesha tofauti.
     
  3. G

    Giroy Member

    #3
    Aug 25, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli watz tunashabiki sana na watu waliofanikiwa.nilifurahi huyo jamaa aliwaambia hakuna atakayejisia kwamba kamsaidia kufika hapo alipo. Sijui hata hao viongozi wa serikali hilo fungu la mapokezi walilitoa wapi.kingine ni kwamba wengine hufikiria wakiwa karibu na mtu kama huyo anaweza kupata lambalamba.Namsifu mengi kwakuwa hujishugulisha na wanyonge.matajiri wengine wao kazi ni kuchangia vyama.uchaguzi wa vijana mtu katoa 400ml.uchaguzi mkuu unategemea atatoa ngapi?na nani atamlipa?samahani kama nimechanganya mambo,vitu vingine vinatia hasira.
     
Loading...