Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kabla ya sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LE GAGNANT, Dec 22, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    1. Kabla ya mwaka 1999 tanzania ilikuwa nchi pekee kubwa duniani kutokuwa na tv ya taifa.

    2. Kabla ya uhuru wa kuanzisha vyombo binafsi vya habari kulikuwa na radio moja rtd, magazeti ya dailynews na sundaynews, uhuru na mzalendo na gazeti la mfanyakazi.

    3. Mwenyekiti na katibu wa chama cha mpira wa miguu fat waliteuliwa na serikali.

    4. Chama cha wafanyakazi kilikuwa ni jumuiya ya chama tawala, ccm (juwata), hakukuwa na miagomo wala maandamano wakati huo.

    5. Timu ya YANGA ikipata ushindi enzi hizo walishangilia ccm!,ccm!,ccm!...jaribu siku hizi uone!

    6. Kiongozi alikuwa akikaribishwa kwenye mikusanyiko kwa kibwagizi cha chama chetu chajenga nchi.

    7. Bendi za dansi hazikuweza kuruhusiwa kurekodi nyimbo zao bila kuanza kwanza na wimbo wa siasa kusifu chama au viongozi.

    8. Usafiri wa uma mikoani, mabasi ya kamata na trc.

    9. Bidhaa muhimu ziliruhusiwa kuuzwa kwenye maduka ya ushirika tu.
     
  2. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyama vingi vimeleta mageuzi
     
  3. C

    Choveki JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Really?

    Mageuzi yepi hayo? Nionavyo mimi bado Sisiemu imeshika hatamu, kama vile TANU na ASP vilivyokuwa vimeshika hatamu kabla ya kuungana na kuunda Sisiemu.

    Kila kitu nchini kinapigwa mnada kama viongozi hawana akili nzuri (Vyama vya upinzani vimefanya nini?)
    Hospitalini ndo usiseme, wenyewe (wanasiasa wa upinzani na wa chama tawala) wanatibiwa nje, hata check up ni nje ya nchi!
    Ati bado watoto wanafeli darasa la saba-halafu waende wapi?-watoto wenywe wana miaka 13-16 wanaanza kazi.
    Haki za binaadamu zinavunjwa kama watanzania hawana akili nzuri vile- vihausi geli vingi vina miaka 10 tu!
    Mvua ikinyesha kidogo ndo hivyo tena! Sasa ngojeni kipindupindu kitakavuoongezeka kwa nguvu!
    nk nk
     
Loading...