Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania irudi kwa Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Babu Ubwete, Sep 5, 2011.

  1. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kila haja ya kucontrol immigration haswa kwa usalama wa nchi yetu kwani kuna foreigners wengi sana chinese,somali,kenyans,malawians,congolese etc
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Wanaingia kwa njia ya RUSHWA, huwezi kucontrol hali hii bila kubalidisha uongozi wa nchi - Forget it my friend.

    Wewe uslishawahi kuona mla rushwa Tanzania hii anafunguiiwa mashitaka na akafungwa - Unless uamue kufungwa mwenyewe.

    Ni Tanzania pekee nchi ya kwanza duniani kuuza hadi Twiga nje ya nchi kwa njia za rushwa na hakuna muhusika hata mmoja kashashikwa hadi leo so itakuwa hao wasomali na wahindi wanaoingia kila siku kupitia njia za panya.

    Point: Wapeni CHEDEMA wairudishe nchi kwenye msingi ya utawala bora - kama hamtaki basi msilalamike mkae kimya milele.
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nia aibu ya hali ya juu
    jamani huwa siamini kama tuna immagiration walio serious
    makaburu, wachina, wadhungu, wakongo, wamejaa mpaka basi
    eti wanakuja kama experts hapa kwetu
    jamani hata kuwa mlinzi KK security, Knight support, nk kunahitaji expertism???
    Haki ya nani tumefika kubaya kabisa.
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wapakistan etc..... Hao foreigners wengine ndo wameshikilia usalama wa Taifa na ofisi nyeti...... Hii nchi hiiiii.... ishakuwa shamba la bibi.... nobody's land.....
     
Loading...