Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ina vio vikuu vingapi africa mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MZEE SERENGETI, Sep 23, 2011.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF Naomba kufahamu kama kuna anaye jua Tanzania ina Branch ya vyuo vikuu vingapi hapa africa.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Vitokee wap?
     
  3. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    hatuna haja kwa sasa kuwa na branch ya vyuo Africa kaka kwani South Africa ina brach Tanzania???
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama Tanzania wana branch yoyote nje ya mipaka yake.
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    siasa na elimu ni vitu viwili tofauti. tz ni usanii tu,hamna shule ya kueleweka thats why hapa maprof hawana dili zaidi ya kukimbilia kwenye siasa(gutar politics)!
     
  6. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ngoja nisearch kwa karibu nitakupa mwongozo
     
  7. c

    chiborie JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Wasomi wengi vibaraka wa CCM unategemea nini?
     
  8. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Branch sio issue sana kwani nchi nyingi pia hazina branch ya vyuo vyao nje ya mipaka yao.
     
Loading...