Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania employment services agency (TaESA)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KANCHI, Jan 5, 2012.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Vp jamani wana jf aliyewai kupata kazi kupitia hawa jamaa anipe maujanja bac kwani nataka kuwasiliana nao wanisaidie na mimi nipate pa kupatia shibe.
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hata mimi natafuta sana hayo maujanja mwenye info please help us
     
  3. K

    KIJASHO Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taasisi ikishakuwa ya serikali uchakachuaji unakuwa ni mwingi sana, cha msingi hangaika kutumia private requiting angencies huku huwa hakuna uchakachuaji mwingi
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Haijawi kupatia mtu kazi!!
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Oya! serious...
    kama ndiyo hivyo ya nini sasa.
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hii wizara ya Kazi na Ajira Tanzania ingefutwa tu....coz nafikiri ni mzigo tu kwa serikali!!
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pale unapeleka vyeti vyako orijino wanakusajiri, then unaendelea na mishe zako mpaka kama wakikupigia simu...
    Uzuri wa taasisi kama zile wakikuita wao wanakupiga interview wao basi unapewa kazi ila ngoma ni ngumu sana mpaka wakuite...
    Nina washkaji zangu kadhaa wamepata kazi za maana sana saiv!
    Ofcoz kuna kujuana sana pale ila tatizo kubwa saiv makampuni mengi yanaajiri yenyewe badala ya kutumia taasisi kama zile..

    Ila haigharimu kitu, we peleka vyeti orijino tu wanakusajiri then unarudishiwa vyeti vyako wala hawachukui copy so utagharamia nauli tu....
    Fanya usajiri wateme wakikuita poa, wasipokuita poa pia
     
  8. kau

    kau Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi wameshanizingua sana,coz nilipeleka cv zangu 2009 wakaniita 2011 lakini ni uzushi mwanzo mwisho yaan kuchakachua ...
    kwanza kama kuna kazi ya maana kwanza wao wenyewe wajipgia pande kwa hiyo utangoja sana.........
     
  9. che-guavara

    che-guavara Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kitu ni real.ila tu uwe na elimu at advanced na bachelor nafasi huwa ni kubwa, hamna ubabaishaji wowote.upeleke tu mkuu
     
  10. unejoune

    unejoune Senior Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni Taasisi ya serikali, haina nafasi za kazi bali inasaidia kuwapatia mbinu watafuta kazi za namna ya kujijua (self assessment/analysis) kama unaweza kupambana vema katika soko la ajira kwa kujitafutia kazi nchini na nje ya nchi, kuandaa maombi ya kazi pamoja na cv, kujiamini na kujibu vema katika usaili, kujiajiri au kuajirika. Inategemea kwa kiasi kikubwa kuletewa mahitaji ya ajira kutoka taasisi binafsi, lakini si lazima wapitie TaESA. Kuilaumu TaESA ni sawa na kujilaumu mwenyewe, isaidie ili ikusaidie. Aidha, ni kituo kikuu cha taarifa za soko la ajira. Kina wajibu wa kufanya uchambuzi wa mahitaji ya soko la ajira nchini na nje ya nchi na kutoa ushauri kwa serikali, shule, vyuo, taasisi za utafiti na wadau mbali mbali kuhusu umuhimu wa kutengeneza mitaala inayoendana na mahitaji ya soko la ajira. Ili uweze kuwa na ushindani wa kimkakati katika kukabiliana na mahuitaji ya soko la ajira unantakiwa ujiandae vema katika masomo yako, otherwise, jipange kujiajiri.
     
  11. knownless

    knownless Senior Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilisajiliwa na hao jamaa kitu kama mwezi wa nane mwaka jana mpaka leo kimya
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnnnh kazi iipo,subira yavuta kheri ila ukisubiri sana huwa shari.

    haraka haraka haina baraka.

    ngoja ngoja yaumiza matumbo.

    chagua moja.
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    aisee! we mkaliii!
     
Loading...