Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Elimu hii tunatoka kweli????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Yasser5, May 7, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama silabuse za TZ zisipo hakikiwa bado mtegemee maisha kuendelea kuwa magumu lecture anafundisha masaa manne darasan anacho kifundisha hakin reality na maisha nje ya darasa mifano mingi ya ulaya aah i never go ulaya bhana am a poor Tanzanian ili twende sambamaba mifano ya kipindi itoke nchini mwangu
    Nna hasira alfu nawasilisha
     
Loading...