Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima na Nipashe ni Mafataani...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zomba, Jun 7, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya machafuko amma ya kiasa amma ya kijamii kwenye nchi, waandishi wa habari na hususan wahariri wa magazeti wanatakiwa wawe makini sana na kuwa mstari wa mbele kutuliza machafuko kwa kuandika na kutoa habari ambazo zitaelimisha zaidi na kupunguza machafuko, kwani wananchi wengi huamini kila kiandikwacho kwenye magazeti kuwa ndio ukweli.

    Nimesoma kwa masikitiko makubwa kabisa, kuwa magazeti ya Tanzania Daima na Nipashe yameweka picha moja inayoonesha mtu akitokwa na damu na kuandika (caption) kuwa picha hiyo ni ya machafuko ya Zanzibar ilhali hiyo picha ni ya zamani na ilipigwa Morogoro.

    Soma zaidi "Uchochezi wa Kutisha Zanzibar" ujionee jinsi haya magazeti yanavyofanya ufataani: annuur-116
     
  2. u

    uwemba1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 693
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katika vyombo vya habari vinavyochochea na kufitinisha watanzania kidini ni gazeti la al nuur na radio Iman daima hueneza chuki za wazi dhidi ya wakristo na naamini ingekuwa ni za wakristo, basi waislamu wangeandamana kitambo sana. Back to topic
    1. Kwa mtazamo, wangu cjaona niamini au nisiamini coz hao al Nuur huwa wanabase upande wa kuutetea uislam na waislam na kukandamiza wakristo

    2. Huenda ni Kweli picha hiyo imepigwa eneo tajwa maana matukio ya hivyo yalitokea. Maana magazeti yote tajwa hayachapishwi na mtu mmoja na Hayana uhusianao wa direct kuchapa habari inayofanana inanifanya niyaamini.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mzalendo net imekuwa ni ubao kwa watu wa Zanzibar kukashifu Tanganyika.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    zomba, ufataani ndio nini? Halafu Alnuur si mlengo wake na maandishi yake unajulikana unaegemea upande gani? Binafsi nafikiri ungetumia reference nyingine.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hivi Radio iman bado ipo? Haijafungiwa 2!
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    No research No right to speak.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ufataani ni kutoa habari sehemu moja ukazipeleka kwingine halafu ukazijaza uongo kwa nia kabisa ya kuwafitinisha watu.

    Kutoa picha ya Morogoro na kusema ni ya Unguja na picha hiyo ni ya damu, ni ufataani mkubwa sana.

    Kuhusu reference, hivi Annur wakazue kuhusu Tanzania Daima na Nipashe hawaogopi kufungiwa / kushtakiwa? Fikiri!
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    "Tanzania Daima na Nipashe ni Mafataani..."

    Hicho ndio kichwa cha habari.
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu sasa nan kabisha? Au ndo kusema shuhuli na mihadhara ndo imeshakuharibu akili! Wape I hapo bububu zenji.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    Mafataani ni neno la lugha gani sheikh wangu?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kiswahili.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    Limetoholewa kutoka lugha gani?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani Kiswahili kimetokea lugha ipi?
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    zomba , embu elewesha watu maana ya kiswahili ulichotumia , nini maana ya "mafataani" ??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Soma post #7
     
Loading...