Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania bila watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nzom, May 28, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu thinkers leo hii bei ya dola ni 1540 kuuza kununu 1560 mpaka 1600 na pesa yetu haipatikani na ikipatikana haina thamani.Nani huyu katupeleka hapa idadi yetu haijulikana watawala wetu wanona kawaida maisha yamepnda mkuu wa wasaidizi wao kwao hawana matatzizo kama yetu na wao hawajali kama taulo imeanguka kwa wakwe nani ataokota niiname ni kosa je nini hatma ya nchi yangu tanzania je yatupasa kufunga na kuomba ama nahisi roho i radhi ila mwili ni dhaifu saa yaja na haiko mbali wana watnganyika kila mmoja atataka kuiokoa nafsi yao
     
  2. The sage

    The sage Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio falsafa ya chama tawala kinachowalinda wawekezaji/mafisadi kwa kuwaua watanzania.
     
  3. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kupitia mikataba yote ya uwekezaji upya, kuhakikisha kwamba uwekezaji unakuza uchumi wa nchi, kinyume na sasa uwekezaji unabomoa uchumi wa nchi kwa kuwa mapato ya uwekezaji yanajenga uchumi wa nchi za nje badala ya kujenga uchumi wa Tanzania, hivyo uchumi wa Tanzania unazidi kudorora. Ni lazima malisili zetu ziijenge Tanzania kiuchumi, na hili kufanya hivyo inatakiwa kuwadhibiti hawa wanaojiita wawekezaji wakati ni wezi wakubwa wa rasilimali za Tanzania, ni wahujumu wa uchumi wa Tanzania, kwa hakika wanapaswa kushtakiwa kwa kuhujumu uchumi wa Tanzania.
     
  4. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kuvunja Muungano ili mjitawale wenyewe.

    Ufisadi utawamaliza.
     
Loading...