Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazooo! Tangazoo! Tangazoo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mpemba mbishi, Nov 28, 2011.

  1. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kulitolewa tangazo: mtu akiwa na watoto 10, anapata zawadi ya gari na nyumba, jamaa mmoja akamwambia mkewe sisi tuna watoto wa wanane (8), nisamehe ninao wengine wawili (2) nje ya ndoa naenda kuwachukuwa.
    Aliporudi wale wanane (8) hawapo.
    Mke akamwambia Mumewe nisamehe watoto wote wamechukuliwa na baba zao. Kama ungekua wewe utafnyaje??
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Me napiga ki2 cha ARUSHA..............................
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Kwani ni dhambi kwa mpemba kufikiria kitu kingine zaidi ya kuoa na kuzaa?
     
  4. N

    Nico jonas Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo maana ukaambiwa mzazi wa kweli ni mama tu,mama hasingiziwa mutoto.Kama ni mimi chakufanya ni kutulia tu,maana hata hao wawili nilioenda kuwachukua huenda siwangu pia.
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaaaaa

    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yap ! Kitu kizuri share na wenzako.
     
  7. brightrich

    brightrich Senior Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu ni kutulia maana hata hao wawili unaweza kuja kunyangánywa tena! Daaah! kazi ipo hapo.
     
  8. Z

    Zimba Senior Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi napiga cha Moba DRC
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hakukaa sawa hata wale wawili aliowafuata nao wakafuatwa na baba zao...
     
  10. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo noma
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Me napiga cha Malawi
     
Loading...