Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la hoteli la karne

Discussion in 'Jamii Photos' started by tembeleh2, Jun 27, 2012.

  1. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimelione tangazo hili kwenye mitandao limenifurahisha sana, napenda furaha hii nichangie na wana JF.
     

    Attached Files:

  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Duu,
    yaelekea restaurant hii Chakula Chake ni Bei POOOOOOAAAAA mno!!!
    Nimelipenda Bandiko hili.

    [​IMG]
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Lipo hapa mida hili thanks though!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hapo kama mtaa fulani Zenji hivi
     
  5. Jamiix

    Jamiix JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Hii nayo ni habari ya kisiasa?
     
  6. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    MODS embu hamisheni hii kitu
     
  7. S

    SUWI JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahhahahhahhhh!!! mbav.... thanks nimecheka sana
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa ndo wanasema walifelishwa kwa maksudi!
     
  9. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamiix inaonekana huelewi malengo ya mtandao huu. inatakiwa kazi na dawa. yaani wakati mwingine unatakiwa kucheka kdg ili uweze kufanya siasa vizuri.
     
  10. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zenji moja hiooooo........
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Hii itakuwa kitu cha Zenji..maana naona pembeni kuwa namba ya Zantel..halafu lugha ya kipemba kabisa.
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    au sio? hata kama ilishakuja ila sio kwa muda na wakati kama huu ambapo tunasikitka Ulimboka kupigwa.
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    subirini allykombo na zomba walione hilo tangazo watalisifia wee!!!!!!!!!!!!!!ngoja waje labda walipotezee
     
  14. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Searching..........Please wait 12%
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    naona zanztell no hapo down uamshooooooo
     
  16. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    lihamishiwe wapi? sema, unaongea na mod hapa,
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Angalau lugha yao haina R kwenye L kama hao wanaopasishwa kwa bahati mbaya!
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Naam uamsho umehamia hata Muhimbili sasa!
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani unaweza ukasema nini tatizo la Tangazo hilo?
     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama kitu hukijuwi si lazima useme, kwa kitu gani kilichokujulisha hii lugha ni ya Kipemba?
     
Loading...