Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanganyika kuizunguka Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chipukizi, Jan 26, 2012.

  1. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nasikia ya kuwa iwapo mipaka mipya ya Bahari inayoombwa na Tanzania Bara, iwapo itakubalika ,Then siku Muungano kati ya Zanzibar na Tanganyika ukaja vunjika(GOD FORBID) visiwa husika vitakuwa vimezungukwa na Tanzania water,kama vile ilivyo Namibia na Botswana kuzungukwa na South Afrika? Je nikweli?
     
  2. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna Nchi inaitwa tanganyika wala zanzibar!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tanganyika ni nchi
     
  4. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    na juzi kati hapa tulisherehekea uhuru wake kwa kuchoma mabilioni kwa muda wa masaa tu.
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hayo ndio mawazo ya **** JUSA, lakini hakuna kitu kama hicho, soma UN Conversion on the Law of the Sea utaju
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Hebu tuweke sawa kwanza hapo hizo nchi kwenye red zimezungukwaje na South Africa?
     
  7. Nang'olo Ntela

    Nang'olo Ntela Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tibaijuka weka ramani kuonyesha kile ulichoomba na sio kutaja ukubwa eneo uliloomba ili wananchi wajue ukweli.
    Kuwa muwazi na sio siasa kumbuka ardhi ni rasilimali za nchi.
     
  9. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tanzania au Tanganyika? mimi bado sijakupata maana muungano ukivunjika sijui kama kuna kitu kitakuwa kinaitwa Tanzania(Muungano wa Tanganyika na Zanzibar).
     
  10. zululima

    zululima Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Napita tu ndugu zangu
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    visiwa vinazama hivyo sisi hatuvipigii hesabu hapo tunapigia hesabu eneo la wajukuu zetu la kuvulia samaki.
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Acha tuwazunguke ili tuwadhibiti
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    NCHI GANI MKUU?
    Kuna nchi ya Tanzania ambayo znz ni sehemu yake;hakunakitu kinaitwa Tanganyika kama vile mnatutaka tuamini!!!
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Raisi wake ni nani?
    Waziri mkuu wake ni nani?
    Bendera yake ina rangi gani?
    Bunge lake linapatikana wapi?
     
  16. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280

    Wewe wataalam washakwambia hivyo visiwa vinazama wewe bado unakazana na ramani...we mwenyewe ushakimbilia huko uarabuni kabla hujazama baharini washauri na wenzio wakimbilie Oman mapema kabla mambo hayajaharibika!
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hapo umezungumza,ni swala la kitanganyika zaidi hili
     
  18. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana ujanja 2tawazibiti 2, Rais mwenyewe tunawachagulia.
     
  19. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Uliza swali kama mtu aliyefuta ujinga! Pia fanya utafiti binafsi kabla ya kuropoka hadharani! Ukiuliza ujinga utajibiwa ujinga!
     
  20. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haha haya bana mambo ya global warming hayo
     
Loading...