Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco wamekaa kikao kuandaa waraka wa kuwalipa dowans.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtaka Haki, Jan 18, 2011.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa za uhakika kutoka ndani ya mwanakikao. Zinasema uongozi wa TANESCO wako leo wamekaa kikao wanaandaa waraka wa kuwalipa DOWANS. Ni Mungu tu aingilie kati hali ya nchi hii. Saa chache zilizopita bado walikuwa ndani ya kikao hicho.
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hawa wanatakiwa za kitunisia!!!
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    yawezekana DOWANS washachukua hela yao zamani sana.... kikao cha nini sasa.... kuandika cheque au ....
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo TANESCO ndo wanalipa? kesi imeshaandikishwa mahakama kuu?
    Waraka unaandaliwa kwenye kikao?...........waraka ni nini?
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nimesikia kuwa mkulu anataka hela hizo zilipwe kabla ya bunge kuanza kikao chake Februari ili Dowans isiwe issue tena.
     
  6. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,953
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Shida yao tuandamane watupige risasi, Mungu tusaidie
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180

    pesa yenyewe wanayo?kila mwezi wanavuta ruzuku
     
  8. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,316
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    watu watafungwa ooooohhh ngojeni Bunge lianze, nani katoa mamlaka ya kulipa? Mkulo alisema wazi hazina haina fedha ya kulipa, meaning
    alijua BUNGE likija hali ni mbaya, wait
     
  9. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui TANESCO wameona nini huko. IPTL, RICHMOND, DOWANS nk. Sasa Riz 1 through some people na Sixtelecoms wanataka tenda za mradi wa kuuza vocha za LUKU na hao wengine kuuza umeme wa upepo (hewa?).
     
  10. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tanzania hii hakuna wa kufungwa labda vibaka tu
     
  11. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JKK, a member in the LIST OF SHAME.
    Good in pressurizing "fraudulence business'? IPTL? Bulyanhulu? Richmond (T) Ltd? Loliondo? Ruaha National Park? ...aaakhh NO!
     
  12. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huu ni wizi wa mchana peupe, kwa nini wasingoje bunge likae?????????? Wanalipa kwa budget ipi, imeidhinishwa na nani????????? Wote watakao husika wapelekwe mahakamani, bila kujali wamepewa amri na nani, watatajana huko mbele ya sheria. Sheria gani inaruhusu kutumia fungu kubwa la fedha bila kupitia bungeni au baraza la mawaziri??????????? CHADEMA nawaomba wainitiate vote of no confidence kwa huyo aliye toa amri, hata kama ni mkuu wa nchi he should be imperched. Si dhani kama CCM wote ni wezi wa aina hii, bila shaka kuna watakao suport hiyo motion. Bandugu twafa tugangamale!!!!!!!!!
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huu ni usaliti kwa wananchi maskini wa Taifa hili,hata kama(kufanyika malipo) yakihairishwa mpaka Bunge linalokuja bado sioni ahueni kwa jinsi Bunge lilivyojaa ndiyo mzee wa ccm,watatishwa na watapitisha hayo malipo..,Labda ingesaidia kujua nani yuko upande upi..
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Maswali mazuri sana
     
  15. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani, huu waraka wa kulipwa ni waraka gani huu?
    Kwani mahakama kuu imeshasajili hiyo award?
    Hapa ndipo ninapojua tunaibiwa..nilikuwa na mashaka kidogo ya kuibiwa, ila sasa sina mashaka, nimeamini tunaibiwa...

    KIKWETE MWIZIIIIIIIIII!!!!!!!!!!!!!
    KAMATA PIGA JIZI HILOOOO!!!!!
     
  16. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    politics inafanya watu washindwe kufikiria kwa akili walizopewa. Unashangaa mtu msomi na mwenye akili timamu akipewa 10% (hata ikiwa milion 2 tu) utashangaa reasoning yote inakuwa impaired na anaanza kushabikia ujinga ulio wazi. Mmmmmmh
     
  17. A

    August JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    kufuatana na kauli ya waziri wa nishati tanesco ndio wana takiwa kulipa, hivyo transaction hii haipiti kwenye vitabu vya serikali, hivyo hoja ya kupitishwa budget serikali haipo.
     
  18. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanzoni TANESCO walikuwa wamekataa kulipa wakisema serikali ndio inapaswa kulipa kwani wao walitoa ushauri wa kitaalamu serikali ikatumia wanasiasa kushinikiza mkataba. Inaonekana sasa suala la malipo limerudishwa TANESCO. Sielewi waliofungua kesi kama hakuomba hati ya dharura kuomba malipo yasifanyike hadi kesi hiyo isikilizwe?
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ohoooo!!! Naona wanafanya fasta ili kikao cha Bunge kinachoaanza Februari hii ishu iwe imeisha kabisa wala isifike huko, hivi sasa Tanesco kuna kitu ambacho sielewi waraka wa malipo kwani wao Tanesco ndio wanalipa hilo deni au wanataka kutufanya sisi hatuelewi hivi mtu anayekudai huwa anaandaliwa waraka wa malipo???
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    au chama kingine kiingia madakani...
     
Loading...