Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco wameanza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Codon, Feb 25, 2012.

  1. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hali nimbaya,mgao usikokuwa nataarifa!Mara mtu unavaa t-shirt kazini bilakupenda.Nahii kimara upande wakushoto kama unatoka town ndio vibonde wao!Watoe ratiba au waseme tunakata for a month watz tumeshazoea ingawa inauma mno!
     
  2. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aangrrrrrrr
    mkuu umenistua sana mi nirifikiri wameanza ukaguzi wa LUKU?? tuliochakachua matumbo yashakuwa juu kwa presha.
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndo TUMEDHUBUTU, TUMEWEZA NA SASA TUNASONGAMBELE MASAA 6 KILA SIKU NCHI HAINA UMEME!!!!

    NI AIBU SANA!!!!
     
  4. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mgao umeanza hata Arusha ni same case
     
  5. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuwa mzalendo wewe acha ufisadi!
     
  6. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aibu kaka!Linchi limeiva kwa raslimali simchezo!AIBU
     
  7. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpaka 2015 balaaa!
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Poleni sana kwetu huwa haukatiki. Mpaka 2015 labda watu watakuwa na adabu kidogo wajaribu plan B
     
  9. j

    joe peters Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    nilifikiri wameanza kuwaunganishia mita za luku wateja wapya
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    dar es salaam katika masaa 24, umeme unawaka masaa 5-8 tu.
     
  11. next

    next JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahaha, yaan wewe hutakiwi kumiss hapa mahali, its the best source ya information
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    AIBU imeanza tena kuidhalilisha serikali ya Kikwete!
    Mipango yenye kila aina ya majina e.g Umeme wa dharula, Mipango endelevu, Megawati...yote ime'prove failure na kupelekea Aibu ya mwaka kwa watendaji!
     
  13. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Hili ni tatizo kubwa wandugu, wanakata umeme saa 11 asubuhi wakati watu wanaamka kujiandaa kwenda kazini. inaudhi sana jamani. Kinachotia hasira ni kuwa tayari nilishalipia umeme kwa mwezi mzima (LUKU ELFU 40,000), lakini hawana uwezo wa kutoa huduma husika! Sheria inasemaje? Hakuna fidia kwa huu usumbufu wa kishenzi namna hii! kwa nini hatuandamani kushinikiza serikali ijiuzulu? Hivi mimi nina akili kweli. Nafanyiwa ushenzi huu nakaa kimya tuuu? Watanzania tutabadilika lini. Lazima nibadilike, niongoze maandamano kupambana na huu uchafu wa Tanesco, Stupidi!!!!!!!!!!
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Matak* yao, yaani kila siku mbagala umeme wanakata asubuhi kabla jua halijatoka, then wanarudisha saa 1 usiku. Wapuuzi kweli, bora watangaze tatizo ni nini, wanakaa kimya tu. Hii serikali ya kijing*@ tu.

    @%* zao.
     
Loading...