Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco na muziki

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by peri, Jul 9, 2011.

  1. peri

    peri JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Majuzi nimeingia makao makuu ya tanesko kilimamnjaro nakakuta muziki wa injili unapigwa kwa sauti ya juu sana ofisini. Naomaba kujua sheria za kazi zinasemaje juu ya uhuru wa mfanyakazai anapokuwa ofisini na mipaka yake.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Siku hizi kila kitu ruksa! Kila ofisi siku hiz zina screen kuuubwa! Ni maamuzi tu na busara ya wahusika kupunguza sauti kutodisturb wengine
     
Loading...