Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco jaribuni hii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAKOLE, Oct 2, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeona tangazo la Tanesco kupitia ofisi yake ya uhusiano ikitoa nafasi kwa wananchi kutoa maoni yao kuwa wanataka tanesco iweje ili kuboresha huduma. Kwa maoni yangu na jinsi ninavyoiamini Jamii Forum ingekuwa ni sehemu muhimu sana kwa Tanesco kupata maoni sahihi na kwa wakati muafaka.

    Namshauri afisa uhusiano wa Tanesco asiogope kujaribu kuitumia Jf ili kufanikisha lengo lao.

    Nawasilisha!
     
  2. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wasi thubutu kabisa ! Mitusi hawataweza kuibeba !
     
  3. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Si mara zote kuna "mitusi" mbona mara nyingi tu kunakuwa na constructive opinion?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    huu ni ujinga mwingine wa Tanesco, sipati picha kwa shirika lenye management na board, linarusha jiwe gizani ati wateja ndio wawaeleze shirika liweje bila mwongozo wowote wa maoni!.
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    mchillo, na mie napingana na huyo anayedai kwamba Tanesco wataambulia mitusi iwapo wataleta hoja hiyo JF. Katika hizi forums tuna watendaji wa Tanesco wengi tu, ingawa hawajitambulishi rasmi, huwa wanatupatia data za ndani nasi tunawapa ushauri. Naamini katika JF kuna watu wanaofanya kazi katika 'utility company' za aina ya Tanesco kutoka nchi mbali mbali, hivyo wangeweza kutupatia uzoefu wa kuijenga Tanesco mpya toka huko walipo, iwapo Tanesco ingelea rasmi hoja hiyo hapa JF, hata kwa jina bandia. Gama, ni kweli walichofanya Tanesco ni 'uhuni' fulani hivi. Hawajasema wanataka maoni toka section ipi, kati ya tatu walizo nazo i.e. generation, transmission & distribution. Ya mwanzo (generatio)na hii ya mwisho (distribution) ndizo zenye migongano mikubwa ya kimaslahi kwa sababu ndiko ulaji ulipo. Transmission hakuna shida sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    najua ni kwanini wanafanya uhuni huu, mara zote management za tanesco zimekuwa za kimajungu huku kila nayepata nafasi akijihami na kutaka waliomtangulia waonekane wabaya, hakuna anayekuja na hoja zinazolenga kunufaisha shirika, bali kujijenga yeye binafsi na kundi lake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    lile tangazo limekaa kinafiki na kimajungu, yaani wataalamu wote waliojaa humo na ma Masters na PhD, then wapewe ushauri kutoka mtaani ? Hivi m'mechukua muda kidogo kufikiri ?
    I cant buy it !:A S-coffee:
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ukiwa 'jf' unaweza dhani ni huku tu, la hasha! Hata 'fb' kule kuna hali kama hii na wamefungua page yao kule. Siku moja tembelea page za makampuni ya simu kule uone dhahama wanayoipata ndio utaamini
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ..............yaaani mie ndo niwashauri mbinu gani watumie ili umeme upatikane 24/7 !
    Mizaha mingine bora mtu akutukane !
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Utalipwa mkuu_hakuna ushauri usio na malipo....swali_ni je watalipa wangapi..?...maake wote tutatoa ushauri
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    na watachukua ushauri wa nani na waache wa nani?,
     
Loading...