Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la waislam wa Tanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Apr 8, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    waislam wa tanga wameitaka serikali kufanya yafuatayo katika tamko lao la tarehe 3/4/2011(kuhusu mfumo wanaodai ni mfumo kristo)
    1.iache kutekeleza mipango yake kutokana na matakwa na mashinikzo ya makanisa kupitia maaskofu na wachungaji wao
    2.isitishe mara moja kugawa mabilioni ya shilingi kwa taasisi za kanisa pekee
    3.baada ya kutekeleza hayo(1&2),waislam wa tanga kwa manufaa yetu sote tunaitaka serikali
    i.itaifishe mali zote za kanisa iliyopatikana kwa njia isiyo stahiki yake,kwa maana ya zile zilizotokana na
    ruzuku itokanayo na kodi zetu.Hilo lifuatiwe na kugawanywa kwa mali hizo kulingana na asilimia ya
    kodi kila jamii ilivyotoa
    ii.iwapo hilo(3i)ni gumu,tunaitaka serikali ipige hesabu ya kodi yote iliyowapatia wakristo na makanisa
    yao kwa miaka yote tangu uhuru.
    Thamani itakayopatikana igawanywe upya na waislam kupitia taasisi zetu tupate mgao utakaokuwa
    stahiki yetu
    4.Serikali iunde mfumo wa serikali za majimbo ili kila watu wajitawale kwa mujibu wa sheria zao,kama
    tamko la dar es salaam lilivyosema
    source:gazeti la kiislam la annur;8-14/4/2011
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mtumbwi ni chombo muhimu huko zenji ila ni gogo la kuachwa shambani litafunwe na mchwa huku tabora
    so siasa za kidini (JK ujinga) kwetu ni gogo na waachie wenyewe
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hivi mbona.... Nitarudi.
     
  4. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ridiculus
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mimi kwenye huu uzi nimependa avatar ya mtoa mada tu.

    hayo mengine subiri kwanza nifanye kazi inayonifanya niitwe mwanaume mtaani kwangu.
     
  6. S

    SON OF DAVID Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja nimalizie kunywa Chai halafu nitatoa maoni yangu.
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa sitakaa nitoe maoni yangu. Bora niendelee kuchapa kazi nijenge taifa.
     
  8. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mie hiyo avatar tu! Lol!
    Hayo mengine tuwaachie wenyewe watoto wa Kitanga!
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Nchi inavyopelekwa tutaendelea kusikia mengi
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe kuna watu wanasoma al-nuru & al-huda,...
     
  11. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wanafikilia kwa kutumia elimu ya madrassa. Hongera waislam wa Tanga kwa tamko ambalo limeonyesha uelewa wenu. KEEP IT UP!
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawa nao tushawachoka mala waseme hawataki dini ziingilie siasa mala wanaingilia siasa ilimradi tu waivuruge serikali yaani maustaadh mna tabu sana mara dr ni askofu mala padri hv kwann mnashindwa kutulia??kila sehemu mnaharibu tu!kwa kauli zisizoenda shule!mkiambiwa mthibitishe hayo madai yenu mnaweza?
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ghosh...! Another thread ya udini! Meeeen! Ant you tied...!? Give me a break!
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wakienda shule wataacha...
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Hawa Jamaa ni CHADEMA nini?
    au hawajuhi kuwa hizo ni sera za CHADEMA?
     
  16. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wahenga walisema ''asiyejua maana haambiwi maana'' kwa hiyo tuwaache jinsi walivyo.
     
  17. Niko

    Niko Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wameona Nigeria kuna ukanda wa Kaskazini unaofuata Sharia na sehemu nyingine ni Wakristo ndio wanataka kuiga, yani kwa akili zao kabisa wanaona tunaweza kuwapa mikoa fulani miwili mitatu ikawa ni ya Kiislamu tu. Jamaa wana nini vichwani?
     
  18. L

    Losemo Senior Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanga kunani. Utafuteni kwanza ufalme wa mbinguni na hayo yote mtazidishiwa
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo. Mwatakani nyie waislam? Hebu enezeni neno la Mungu, hayo mengne co kazi yenu. Mme2mwa na shetani nyie eeh! Polen kwa upeo mdgo wa kufkr.
     
  20. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    oooh another new track from our beloved whingers a.k.a watoto wa mama mdogo...
     
Loading...