Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Ikulu juu ya tishio la kuuawa viongozi wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jul 10, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamko toka ikulu

    Katibu mkuu kiongozi balozi ombeni sefue atamka kwamba hakuna mpango wowote unaoratibiwa na idara ya usalama wa taifa kwa ajili ya kuwaua viongozi wa chadema.

    Huku akihoji sababu za serikali kutaka kuwaua viongozi wakati si tishio lolote kwa wananchi huku akisema idara ya usalama wa taifa haiko kwa ajili ya kuua raia au viongozi bali kulinda maslahi ya taifa sasa kwa nini wawaue wana Nini hasa idara ya usalama wa taifa ifanye hivo, idara hii haifanyi kazi kisiasa inaangalia maslahi ya watz wote.


    source;vyanzo mbalimbali vya habari ikiwemo wavuti
     
  2. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni wachache wenye ujasiri wa kujichoma kisu wenyewe. Nani atakwambia anahusika na masuala ya kuua binadamu?
     
  3. h

    hans79 JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Atuambie vifo vya Kolimba,Kombe nk wahusika kina nani?Anajidanganya akidhani yeye anaishi peponi kumbe bure kabisa,ukweli jamii inaufahamu.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Kwani kazi ya ikulu si ni kuandaa makanusho
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Ni taahira tu anaweza kutegemea jibu tofauti na hili toka ikulu.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    pengine hajui kuwa kuna ambao hawapendi yanayofanywa na TISS katika kipindi cha miaka saba sasa!
     
  7. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Poleni sana, msipochunguza haya madai kwa makini, mjue ukimwi hauchagui chama, wala rangi, wala kabila, wala cheo. Ikitokea kuna kikundi ndani chenye huo mchezo, hata mkanushaji yuko hatarini.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    watanzania tusifanye kosa tena kuchagua rais ambaye hata elimu yake ya chuo kikuu aliipata kimagumashi, maana hata kuya-attend mafaili mezani kwake ana hisi kama ni UE kwake. Matokeo yake ndo hiyo misele ya nje ya nchi kila uchao!
     
  9. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na jibu ambalo kila mtu angejibu hivyo
     
  10. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda, ila hapo penye nyekundu pananipa shida. Tungefunguka zaidi kama Ktb Kioongizi angetueleza watu waliowahi kuuwawa na usalama wa taifa, na waliuwawa kwa sababu zipi. Pia angetueleza, watanzania ambao wamedhuriwa kama Dr Ulimboka, Usalama wa taifa ulifanya/umefanya nini hadi sasa kutuwezesha kubaini yaliyopelekea usalama wa Daktari huyu kuwa mashakani kiasi hiki. Ingependeza pia kujua maslahi ya kwanza ya usalama wa taifa ni yepi, kati ya Rais (ambaye ni mwenyekiti wa chama) na Watanzania bila kujali itikadi zao.
    Pia ingekuwa bora akatueleza ni nini mpaka kati ya maslahi binafsi (watawala, viongozi wa UWT, nk) na usimamizi wa taasisi hii nyeti?
     
  11. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Usalama wa taifa umelinda maslahi gani hapa:-
    • mikataba mibovu ya madini
    • ufisadi na utoroshaji raslimali na fedha za watanzania
    • rushwa kubwa za viongozi
     
  12. mashami

    mashami Senior Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kamanda
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Waongo wakubwa hao......wanalinda maslahi ya Taifa au ya chama cha mapinduzi?????
     
  14. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama kazi ya usalama wa taifa ni kuangalia maslahi ya taifa, kwanini ufisadi umekithiri hapa nchini, rushwa ndo usitheme, wanafiki tu hao, kazi kubwa ya usalamawa taifa ni kulinda maslahi ya viongozi tena mafisadi.



    " ZA MBAYUWAYU CHANGANYA NA ZA GONGAGONGA"

    " ZA BALOZI OMBEN SEFUE CHANGANYA NA ZAKO"
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tamko lipo shalow kama limetoka kwa four ya shule ya kata. Tamko linaibua maswali mengi kuliko majibiu!!!!
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ikulu ya Tanzania imekuwa kama pango la wacheza kamari. Tuhuma nzito namna ile wanajibu kirahisi bila uchunguzi!
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na Dr Ulimboka alikuwa tishio kwa wananchi...
     
  18. m

    markj JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ivi slaah! lema mnyika! nikama nani katika nchii hiii! mpaka watishiwe kuuwawa? hawa adhari na wanatishia kitu gani nchi hii! mbona ni watoto wadogo sana katika hii nchi! kuna watu wanaoweza kutishia hii nchi na kuna watu ni hatari wakuweza kuadhiri hii nchi! sio hao watoto wadogo! bali wanapoteza muelekeo tu hawa wanasiasa! mtu wa slaa kwenye usalama wa taifa soon atatoka madarakani sasa izi ni njama za kumchafua kaimu kwa kuwa sio mwana siasa mwenzao! waachwe kuawa wakina edward m ambao sasa ni wako BBc ambao walitishia hii nchi itakuwa ha watoto jamani! unafki tu huu! afu ni woga
     
  19. m

    markj JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kwa upeo wako wa kufiria na upeo wako wa ujuaji! unaweza ukasema sio! ila utakapojua kipi kinaendelea ndo utajua je alikuwa hatari au laaah
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Aseee......:spy::spy:
     
Loading...