Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko kwa Jakaya Kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BabaH, Apr 16, 2008.

  1. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninaomba kuwaeleza wananchi wenzangu wenye uchungu na nchi yetu kuwa Tanzania tunadharaulika sana tena sana na hii ni kutokana na ujinga wa haya majiviongozi yetu

    Jakaya Kikwete anadhubutu kusemakuwa eti hajui kwanini Tanzania ni nchi maskini!!
    Huu si ndio unafiki sasa, inakuwaje kwa hali ya sasa ilivyo na jinsi watu walivyojilimbikizia mijihela kibao ya wizi alafu President aseme kuwa hajui kwanini Tanzania ni maskini??? Hunafiki kwa wananchi wake.

    Wanaingia mikataba mibovu na kununua vifaa vya serikali ambavyo ni vibovu(rada, helikpta za jeshi, vifaa vya hospitali muhimbili)amabayo haina manufaa hata kidogo, uku wakitumia pesa nyingi sana za wananchi kwa kujinufahisha wenywe kwenye hizo deal

    Pili kwanini anapenda kuomba omba sana huyu jamaa, wakati hiyo mijipesa anayoomba kila siku ndo hiyo watu wanaishia kutuibia na kuitumia wao?
    Kwanini kama ni kutafuta misaada wasitafute kwa majina yao na sio kwa njia ya Tanzania yetu

    Mkuu wa kaya please, achana na kasumba ya kusema hujui kwanini Tanzania ni maskini wakati nyie ndo mwezi mnaosababisha umaskini hapa nchi kwetu.
    Pili achana na hiyo ombaomba yako kwa sababu mnazoziomba zinaishia kwenye mifuko yenu wenyewe na zingize kwenye utitiri wa semina zisizo na manufaa kwa wananchi ila kwenu ili mlipane ujira kwa siku

    Sisi watanzani tumechoka sana, na matatizo, kuibiwa kutukana na kudhalauliwa na viongozi mafisadi kama nyie.
    Sasa wewe jifanye bubu lakini siku yako nawe iko njiani tu, bubu watasema na hapo ndo moto utawaka.

    Jamani hivi tufanyeje jamani, maana ebu fikilieni tu kama hiyo ni acount moja tu ya chenge, sasa tafuta account zake zote alafu ujue ni kiasi gani anacho, piga kwa Mafisadi wote wa Tanzania(Viongozi wa serikali wote kila mahali, maana hawa jamaa kila mtu anakula kwake, na hakuna kuleteana noma)jiulize ni kiasi gani hicho kinapotea kila siku

    Hakuna haja ya mikopo, zaidi ya kuleta mikopo kwa ajili ya mafisadi kugawana tu
     
  2. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Thanks bro.
    maana nimesema somewhere humu ndani leo the same issue.
     
  3. B

    BISHOP New Member

    #3
    Apr 17, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno haya angesema mzee mwana KJJ kwa sababu muda wote yeye yupo huko kjjn ndio angesema hajui kwa nini TZ ni masikini.Kauli hiyo kutolewa na JK ni kututukana sisi watz.Jk amekua serikali kwa muda mrefu sana,naamini kwamba ni mambo mengi sana anayajua.Kama kweli mtu umekomaa kifikra huwezi sema hujui kwa nini TZ ni masikini.

    Mtu mwingine ambae anaweza sema hajui kwa nini TZ ni masikini ni yule ambae hakufika hata darasa la nne la shule ya msingi.Jamani How Europe Underdeveloped Africa JK hajakisoma kitabu hiki?Kama sio kuleta mzaha.Hatuna committed leaders what do you expect,kama sio umasikini.

    JK knows each and every thing why Tz is poor.Asitujalibu.
     
Loading...