Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tambwe hizza ni wa kupuuzwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masasi, Aug 9, 2010.

  1. m

    masasi Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alipokuwa upinzani tambwe hizza aliwahi kutamka kuwa kama akirudi ccm basi alale na mama yake,kwa mila za kiafrika hilo ni tusi na laana kubwa,sasa tambwe yupo ccm ametokea upinzani,je tambwe ameshalala na mama yake?anaweweseka,anahukumiwa na historia na ndio maana amegeuka kuwa mropokaji,tumpuuze
     
  2. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Andika vizuri majina ya watu
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama aliahdi hivyo bila shaka alitimiza
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe duh ahadi zingine inabidi tumshamehe asipotimiza ni noma
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :mad2:
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    tambwe hiza ni kabila gani (maana hapa tz hakuna mtu yeyote miongoni mwa makabila yaliyopo tz anayeweza kutamka-kulala na mamaye) na kiwango chake cha elimu ni kipi na umri wake ni upi. MWENYE CV YAKE AIMWAGE HAPA
     
  7. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unajua siasa ni kilevi, inaonekana alipotamka maneno hayo ilikuwa imemkolea sana, sasa inabidi aulizwe kuhusu hii ahadi pengine amesha itekeleza.
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama alisema hivyo na amerudi CCM basi atakuwa amejilaani mwenyewe kwa maneno yake mwenyewe; na ndo maana anaongea mambo mbofumbofu tu. Kumbe hayuko sawa kichwani!?
     
Loading...