Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tambazian mpooooo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by papason, May 20, 2011.

  1. papason

    papason JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kuanzia enzi za Shetani & No Mbungi (early 1980s ) adi enzi za akina marehemu Puzza, Parasite n.k (mid1990s) bila kuwasau waliokuwa watani wetu wa jadii Azania, Jitegemee na Kinondonii, kuna ishu nyingi tuu za ki old skool za kukumbusha
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    mkuu upo uzi mmoja wa tambaza, mreeefu kila kitu kipo humo!
     
  3. papason

    papason JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    iko wapi iyoo sred? mkuuu
     
  4. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nasikia siku hizi hiyo shule imekuwa ya kitozi na ki sista du
     
  5. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    It wasn't one of the best schools in Tanzania at that time, even now.
     
Loading...