Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamaa ya wachaga ilianza zamani sanaa.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mitishamba, Mar 16, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo hii watu mnalalamika kuhusu wachaga na tabia zao. Amini nawaambieni tamaa za hawa jamaa hazijaanza leo au jana. Tangu enzi za mangi mareale alimsaliti mwalimu wakati wa kupigania uhuru. mwalimu akisema hivi yeye anakwenda kuchongea kwa wakoloni kiasi kwamba akafanya shughuli nzima ya kupigania uhuru iwe ngum sana. lengo lake ilikua eti yeye ndo awe topu. mwisho wa siku alishindwa na kuaibika vibaya mno.
     
  2. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ^%@#@**@(&#(*#^&?????!!!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhh hili kama sio tusi sijui labda itakuwa sonyo tena la hali ya juu
     
  4. edcv

    edcv Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    أليس هذا التمييز؟
    Undo edits










    New! Click the words above to view alternate translations. Dismiss
    [h=3]Dictionary[/h]
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siku nyingine uje na ushahidi wa kutosha. What an irrelevant thread!
     
  6. A

    Awo JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo mtu kuwa na mawazo tofauti ndio usaliti?
     
  7. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni tusi basi limrudie nanilii.......wake
     
  8. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tamaa itawaponza ndugu zangu. si unaona hata AM yule jambaz maaruf si unaona walivyomtait yupo wapi sasa
     
  9. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suala hapa sio mawazo tofauti bali ni ule usaliti w kwenda kuchongea kwa wakoloni harakati za mwalimu za ukombozi wa taifa hili. lengo lake lilikuwa apewe cheo na wakoloni. yupo tayari kuuza utu wake ili mradi apate cheo tu. huyu angesikia kuwa devid cameruni anatoa vyeo basi angeenda kuomba cheo huko.
     
  10. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushaid wa nini. kwani hujui kwamba mareale alichelewesha harakati za ukombozi kwa usaliti wake? waulize wazazi wako watakwambia.
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    ;';lp;/;'.'['[;l;'[l';/l';=-p;l'
    ;';l';l./'==;][;';/";l';/'=-=]=[;'
    ?.?;';''[p;'';/;.'//.,l;p[q['
    ;;;;;;;'q';l';f';l;';./m.,.'.;',/8';'m,.'k
     
  12. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua inawauma sana. lakini mimi nanyinyi tu mwaka huu. nitaeleza uozo wenu wote. na tabia ya kuchanyatana na wazazi wenu
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wachaga again??!!!

    Mitishamba boy, get a life maza faNTA!!!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kweli roho ikitaka kuacha mwili mwili kiumbe hutapatapa.
    Mfano mzuri mende.
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...................!!!
    ...ptuuuuuuu.............
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ..alaa kumbe..!

    Haya..
     
  17. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuache tu kama tulivyo kamanda wangu. Sidhani kama utafanikiwa!!!
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    "I hate chit chatted politics..." source: Kongosho a,k.a. Konnie
     
  19. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ***** huo.€@¥§@ zako
     
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ..........
     
Loading...