Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Talaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BIN BOR, Jan 9, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani nisaidieni, talaka inaandikwaje? Ni maneno hani hutumika? Au ipo kama fomu so wewe ukikosana my wife wako unajaza tu? Hebu tuelimishane.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa wakristo ni ngumu kujua ..........but I hope weenzetu waislam watakusaidia.

    ILA KWA NINI WATAKA KUANDIKA TALAKA??
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hata ukitamka tu inatosha yaani kuharibu makaratasi
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    talaka inayotambuliwa na serikali haiandikwi kienyeji nyumbani bali hutolewa mahakamni. kama unataka kujua format yake nenda huko au subiri mwenye soft coppy yake atakuwekea hapa. la ina sehemu kama tarehe talaka ilipotolewa, jina la hakimu aliyeitoa, majina ya parties wote, idadi ya watoto waliopatikana katika ndoa, kiasi cha matunzo ya watoto kitakachochangiwa na baba, mahari iliyolipwa ilikuwa kiasi gani na kama baba anataka mahari yake irudishwe nk
     
Loading...