Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAKUKURU leo kupasua jipu kwa waandishi wa habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Oct 16, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Dr.Hosea anategemewa leo kupasua jipu. Amesema maneno mengi yamesemwa kuhusu uchaguzi wa ccm kwamba ulitawaliwa kwa rushwa lakini hadi sasa hivi hamna aliye fikisha malalamiko takukuru. Sasa leo ameamua kupasua jipu. Hadi sasa haijafahamika ni jipu gani litapasuka leo. Ni hayo tu. mia
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Taasisi Ya Kukuza na Kurutubisha Rushwa
    .hapo jamaa atakuwa anaenda kusafisha watu na ukizingatia mtandao wake ndo watuhumiwa wa kugawa milungula
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Takukuru jibwa lisilo na meno wala miguu
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    figganigga Dr. Hosea anatakiwa akabidhi mafaili ya watuhumiwa wa rushwa na ubadhilifu wa mali za umma kwa DPP ili wapelekwe mahakamani na siyo waandishi wa habari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nikienda home kwenye laptop yangu nakugongea 'like'
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Anataka kumjibu bosi wake?

     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizo ni mbinu za kummaliza Sumaye kisiasa, inasikitisha sana pale TAKUKURU inapotumika kisiasa. Wote tunaiona rushwa ilivyo waziwazi, lakini hawa watu huwa wanakuja na mbinu za kuwaokoa wabadhilifu waziwazi. Kwasasa hatuna imani tena na chombo hiki, ni bora taarifa itoke magazeti ya udaku kuliko kwenye hiki chombo chao cha kujilinda.
     
  8. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Take it from me. Hakuna jipu wa mtoto wa jipu atakayepasuliwa leo.! Hosea uwezo aliopewa ni wa kushulikia kasi za dagaa na si kambare. Hata sintopoteza muda wangu kumwangalia kibogoyo huyu
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hatakuja na jipya zaidi atawasafisha tu kwa kusema hakukuwa na rushwa katika uchaguzi.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hakuna jipya hapo..waandishi wataenda kwa kuwa kuna MPUNGA tu ila hata story ya front page haitakuwepo.ila atakalotoa leo itakuwa story kubwa kwa vibaraka Habari Leo na Uhuru hapo kesho
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siku hizi Dr.Hosea anapasua majipu? Nani atakamua usaha?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Apasue nini wakati wenyewe wanakula rushwa ?
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anataka kujitaja mwenyewe.
     
  14. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Waandishi wa habari watakaokwend kumsikiliza watakuwa wamekosa kazi ya kufanya kwa ctarajii mapya kutoka hiyo taasisi, wakienda TBC 1, Uhuru, mzalendo hao ni sawa.
     
  15. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hana jipya.
     
  16. h

    hans79 JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jipu la nini au litasaidia kitu gani?Nae auze sura kwenye vyombo vya habari tu hana la msingi.
     
  17. M

    MKALIMOTTO Senior Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PCCB aise wanachekesha, badala ya kupambana na rushwa wao ndo wala rushwa. Cha ajabu maafisa wake siku hizi wanajifanya maafisa usalama wa taifa eti wakifanya kazi kwa kificho, lo! Wanawatisha watu mitaani na maofisini eti wasipowapa chochote wataitisha file ebooo! Hosea angalia vijana wako na uwafundishe mipaka ya kazi zao bwana. Kazi yao ni kupambana na rushwa tu, period! PCCB si CID wala TISS member.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,656
    Trophy Points: 280
    Watu wamehonga mpaka vitumbua hosea unataka kusema nini?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Haya ni matumizi mabaya ya kodi zetu! TAKUKURU haina ubavu wa kuwadhalilisha waajiri wao!
     
  20. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hawa nao si waandishi au
     
Loading...