Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taja jambo lolote lililotamba enzi hizo na unahisi vijana wa leo hawajashuhudia zaid ya kusikia tu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, May 2, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mfano enzi hizo kila mtu mwenye panki tulijua ni polisi.
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mtu akivaa suruali hadi kifuani lazima atakuwa anatoka "Zaire"...
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mchezo wa kujificha na kibaba/kimama...Siku hizi nyie watoto mnafanya ukweliukweli wakati sisi enzi zetu tulikuwa tunalala kifuani sote tukiwa tumevaa nguo!!!
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wavuta bangi wote wehu
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watu wenye upara wana akili nyingi.
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Maeneo ya vijijini ukiona gari jekundu ni wanyonya damu!
    Ilinitokea live nilipokwenda kumsalimia babu, hiyo siku tulikwenda kusanya kuni habla hatujaingia porini gari lenye rangi nyekundu likawa linakuja kwa mbele yetu, wale ndugu zangu walikimbia wote porini huku wakiambia kwa kilugha "bee mkwamisi kimbile avanyonya damu ivo vakusa na mtuka si wiona ilangi dung'u iyoo!"
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wazungu wote ni mapadre/wachungaji.
     
  8. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ugali wa yanga
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah Babaubaya umenikumbusha kijiji kimoja huku kwetu alienda mchungaji kuhubiri injili, gari yake ilikuwa imechorwa msalaba kwa rangi nyekundu, alijikuta yuko peke yake wenyeji wamekimbilia mashambani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maviatu yenye soli kubwa kama inchi 3-5...!
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Ha haaaa haaaaa.... zamani bana acha tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mabasi ya UDA (Usafiri Dar es Salaam). Mabasi aina ya Leyland Albion.
     
  13. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    fashion ya 'Pecos', na viatu fashion ya 'Rise on'.
    Angalia picha hii ya kundi la muziki la 'ABBA' enzi zao miaka ya 1970s'.
    Check jamaa wa kushoto kabisa hapo !!
     

    Attached Files:

  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    teh teh teh
     
  15. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    si unajua siku hizi utandawazi umezidi
     
  16. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ila ni kweli wala ganja wote hata uwe profesa lazma utakuwa na uwehu flani hivi
     
  17. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    vilevile walionekana ni watu wasomi sana na wenye pesa
     
  18. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    umetisha mkuu.. Ni kweli kipindi hiyo watu walinyonywa sana damu siku hizi magonjwa kibao sijui watachukua damu ya nani
     
  19. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hah..hah..hah..hah!
     
  20. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hapo nakumbuka baba wa taifa akitangaza kupitia RTD kwamba ni kipindi cha miezi 18 ya kujifunga mkanda! Maisha yalikuwa tight sana! Kweli wakati ni ukuta
     
Loading...