Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taja eneo,mtandao na signal za 3G zinazopatikana!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BAOSITA, Nov 18, 2011.

  1. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari yenu wadau wa Tech,nimepata kawazo ka kutaja vitu tajwa hapo juu ili kusaidia na wale wanaotaka kujua upatikanaji wa 3G signals za internet za maeneo tofauti tofauti nchini.Hii nadhani itasaidia kidogo kwa wale watakaokuwa wanahitaji kutumia huduma ya internet pindi wahamapo kutoka sehem moja kwenda nyingine.Tupo wengi humu wadau,taja eneo,mtandao na signals uzipatazo,kama unaona hili ni wazo lisilo na faida kwako,tafadhali,pita tu.Belivdat
     
  2. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbezi Louis maeneo ya near barabara kuu,Airtel,1 bar 3G!
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hawa ni wapuuzi sana kwa upande wa morogoro road ukishapita ubungo tu, kwa mitandao yote 3g ni ya kubahatisha tu hakuna lolote. Nadhani wanawathamini zaidi walio sehemu za mjini wakidhani kimara au mbezi au kibaha hawatumii internet
     
  4. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanakera sana yaani mkuu,yani wengine tunashindwa kuhamia maeneo ya mbali sababu ya ubovu wa mawasiliano!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    3g ipo posta,kkoo,mwananyamala,mwenge na ubungo basi..
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Labda ingetajwa ni 3G ya mtandao gani mboni sehem nyingi tu nje ya mji inanasa kama Airtel na Voda wamejitahidi sana kucover maeneo mengi nchi nzima mpaka loliondo. Tigo tu ndo nashanga bdo wako Dar tena zaidi maeneo ya Mjini center but pia nimeona wamejitahidi kucover eneo kubwa pia la DAR. maana uku ni BUZA! na 3G mtandao yote nanasa tena full kabisa...hehe!
     
  7. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu nimegundua kitu,sehem nyingine za city center Vodacom unaweza kukamata bars 2 tu!!!!!!Nadhani labda maghorofa marefu yanachangia kublock signals!We wa Buza una raha sana kupata full 3G mitandao yote,sisi wa huku nje ya mji mpaka tuunge antenna zetu za kubni ndio tukamate zifike 3 bars,eg Tigo.
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu na hii 3g tunayoongea hapa tukiacha ile display inayoonekana vipi kuhusu dowload bandwidth/s ikoje au inatakiwa kuwa atleast kiasi gani.

    Isije ikawa ina display 3g kwenye kudowload kitu haifiki hata 100Kb/s. hiyo itakuwa siyo 3g

     
  9. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    makumira(bar 2),usa- river(bar 3,),njiro(3 hadi 4) inapatikana
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Tabata kuanzia relini hadi segerea mwanzo napa 3g kwa tigo, voda na airtel
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu kiukweli wakati mwingine ni 3g display tu, na hapa kifurushi gani unatumia kina matter sana,
    Angalau nikiwa na airtel kifurushi cha mb 400 huku Tabata download speed inakwenda hadi 200kb/s,
    Voda na Tigo kalaghabaho, wakati mwingine hata kupata downloading speed ya 50kb/s ni kasheshe
     
  12. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Unajua Tigo tatizo au watu huoni ni slow kwasababu package zao zinalimit bandwith lakini kama haiko limited hamna mtandao unaomfikia Airtel wanakaribia sana Tigo 24 hrs download speed huku napata 250KBps yani haishuk chini ya hapo but inapanda mpaka 400KBps Airtel nao wamekuja juu but sio muda wote unapata 200KBps. So mimi navona anayeongoza kwa Dar ni Tigo na kwa Tanzania nzima ni Airtel ambapo kafunikwa tu na Tigo Dar.
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mkuu unatumia kifurushi gani cha Tigo?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    3G ndio vitu gani? GSM nayo ni nin? Naviona ona hivyo vitu kwenye simu yangu ila sivielewi.
     
  15. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mkuu ni package za MAX ambayo ni unlimited na speed ya juu kabisa, kuna max 7 iyo ni ya wiki moja - 40,000
    kuna max 30 iyo ni ya mwezi - 150,000
    and pia kuna max 60 iyo ni ya miezi miwili - 250,000
    sasa katika package izo ndo utaona how fast Tigo really is.
     
  16. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,843
    Trophy Points: 280
    udom-dodoma 3g ipo tigo voda na eately.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    3G ya kuunga unga mpka uwe karibu na mnara hasa mikoani
     
  18. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Iringa mjini,3G vodacom inatwanga tu..
     
  19. d

    deedee Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mbezi-->Kibamba - 3G ipo ya airtel&tigo, kibaha-3G ipo ya tigo, Mtwara mjini - ipo 3G ya vodacom
     
  20. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kusema kweli,tigo kidogo sasa wameimprove signals zao maeneo ya nje ya mji,nakumbuka miezi 3 nyuma,it was terrible!Hupati hata bar 1 ukiwa Mbezi!
     
Loading...