Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

taja elimu yako........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Oct 11, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    BADILI TABIA Yummy na cacico wote P7 tena UPE.
    Asprina darasa la nne,taaluma mrina asali,rafiki yake Kaizer fom fo shycom ef ef ef ef kazi fundi makanika.
    Tuje kwa bishanga sasa:
    Kidato cha sita IST masaki.
    BA in economics London schoolo of economics,fest class
    MBA harvard
    Masters in international economics California berkeley
    Phd in macroeconomics,Yale
    Phd in micro economics St mary's college,oxford.
    Ngoja nikafurumue na digrii zangu nyingine masandukuni.
    In the meantime na wewe taja elimu yako.
    Ooooooops nimesahau.. The secretary,Bsc nursing,st Thomas medical school,london.
    Erickb52,division zero fom fo uru sekondari class of 1971.
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    STD 7 From Azimio Primary school Mbeya...I am proud of it.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,309
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    mie nimesoma hadi darasa la sita B.......changanyikeni..:A S 465::A S 465:
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mimi elimu yangu ni ya ngumbaru mkuu Bishanga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu Bishanga nadhani umesahau, mdogo wako nasumbuka na masters yangu hapa london school of economics.thesis inaniumiza kichwa coz nilichagua problem kuhusu ppt tax in dsm so wabongo wanazingua kunipa data but nitagraduate 2 inshallah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh Bishanga mbona umebadili Elimu yangu ukaifanya yako?
    Hapa niko nahangaikia PhE then niendelee na PhF coz PhD ninazo za kutosha.
    Pia naifahamu elimu ya Mr Rocky yeye ana PhD ya Majungu, Preta na BADILI TABIA wana PhD za kuchukua wanaume wengi kwa mara moja, Filipo ni Std 4 alifeli mtihani wa kuingia la 5, Hata C6 pia ni Std 4 ila mkewe charminglady sijajua ana elimu gani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu we Bishanga ni banana Man hiyo elimu yako ya ma Pihechi Dii umeipataje na unaitumiaje wakati ni mbeba ndizi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    nlifukuzwa shule darasa la kwanza
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie nilipata mimba darasa la nne so niliacha shule nakaanga mihogo Bunju.......................
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Elimu yangu ni ya kuhesabu magorofa mjini.
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Form six private candidate,DIPLOMA jamaa mmoja alitaja kiwango cha elimu wakati wa kutoa maoni UUNDWAJI WA KATIBA MPYA
     
  12. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    thenkyu vere machi....i havu e diploma of digirii in politiko sayansi, thenkyu vere machi agein
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu ana utani na mimi?

    Ngoja kampeni ziishe nirudi huko.

    Tutatambuana
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    am sore am gladi!
    mi kisomo changu UPE
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mhhh Erickb52 mbona sijawahi sikia elimu au degree ya PHE au ndo mpya hiyo ya kujifunza kuchukua wake za watu nini
    Ahhh umenipa sifa sana mimi niliishia la pili na sasa hivi nauza maandazi na kilimo hapa Hungumalwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ulifeli?
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ulipata mimba ya udogoni wewe,shauri ya kiherehere ujue,kha!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhh....
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    husninyo anakusalimia,jana nilikuwa naye dinner slipway.
     
Loading...