Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa Linaelekea Wapi Kielimu???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Mar 2, 2012.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Matokeo ya mitihani ya kidato cha nne 2011 yanaonyesha kuwa asilimia 92.1 ya wanafunzi 426,314 waliofanya mitihani hiyo wamepata Div 0 na Four? Je tunaelekea wapi kama Taifa???
     
Loading...