Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadharini naombeni mnisaidie

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Oct 28, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF wenzangu mambo vipi? naombeni msaada wenu kwa wanaofahamu.Natumia simu ya Nokia E61i nitawezaje kuweka picha za matukio mbalimbali ya kufurahisha kuelimisha na kuhuzunisha hapa JF na hii ni baada ya kuwa safarini mkoani Mara kikazi wilayani Serengeti na kukuta mauaji ya kutisha yaliyofanywa na bwana mmoja kwa kile kilichodaiwa ni wivu wa kimapenzi hakika nilichokishuhudia kwa macho yangu hakika sikuamini kama binaadamu anaweza kumchinja binadamu mwenzie kama ngombe.
     
  2. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa hapo itabidi ubadilishe version ya jamii forums iwe pc version then utaweza kuzipost.hold on.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
Loading...