Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhali Soma Hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zeddicus, Sep 10, 2012.

  1. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Kuna wanajamvi ambao wanatoa mada mbovu zisizo na kichwa wala miguu..dawa yao Great thinkers msichangie kwani mkichangia mnazidi kuwapa vichwa na kwa hilo wanazidi kupoteza hadhi ya Jukwaa hili Adhimu la Elimu.
     
  2. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi kabisa ndugu yangu.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Asante. Nasi pia tunachuja post za kuhangaka nazo!! Watapost wakichoka wanasepa!!
     
  4. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    haina shida stay blessed kama jina lako.
     
  5. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Ndio hivyo..akiona kapost pumba halafu hakuna aliyechangia sure He/she will give up.
     
  6. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli,I agree with you completely JF is going boring kwasababu ya hao watu!
     
  7. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huu ni umbea,ndio kuna thread hazna maana lakini hata zile zenye maana watu weng hawachangii kisa labda mtu ni mgen,acheni matabaka na dharau
     
Loading...