Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ya Kuomba omba hela inaweza kupeperushia ndege??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Jun 23, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari ya asubuhi/mchana/jioni wana jf.

    Harakati za kutafuta mwezi wa maisha sio kitu rahisi at all,nasema hivyo kwasababu ukimessup hapa bwana utaingia gharama kubwa sana.

    Sasa unampenzi wako anadai anakupenda kweli na kusema wewe ndiye chaguo lake.Nawewe unampenda.

    Mwenzio huyo sio kwamba anashida sana kivile ila kila kukicha anakuambia mara simu imeingia maji mwongezee hela akanunue nyingine,kuna nguo kaiona atafurahi kama ataipata,Mara nitumie vocha,mara sijui nini.

    Swali ni kwamba kuomba hela toka kwa mpenzi wako ni sahihi ua sio sahihi?je tabia hii inaweza kumfanya mpenzi wako akakufikiria vingine?na ni njia ipi sahihi kuelezea tatizo la kifedha kwa mpenzi/mchumba wako?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kama una uwezo wa kumpa mpe
    kama huna mwambie huna......
    kuwa mkweli....
    kusuka ama kunyoa ataamua yeye
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ndio kuhonga kwenyewe huko chalii.
     
  4. charger

    charger JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahh kumbe senetor? sasa kuhonga ni kupi na mizinga ni ipi mkuu
     
Loading...