Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya Habari ya ITV ya leo saa mbili usiku (mahitimisho ya kampeni)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 30, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,769
    Likes Received: 1,366
    Trophy Points: 113



    Kuna habari zinaingia sasa hivi kuwa mji wa Mbeya umekatiwa umeme/umeme umekatika. Hata kama ni hali ya kawaida (kama tunavyojua) lakini yaweza kusababisha manung'uni yenye kuhusisha hilo na mkutano wa Dr. Slaa mapema leo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana. Mungu asikilize kilio chetu ili taifa letu lizaliwe kwa mara ya pilii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante sana.
     
  4. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 2,803
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 63
    Mkuu MJJ,
    Huko kukatika umeme sio kawaida wala nini hawataki watu wapate habari za mwisho mwisho za mkutano wa leo...hususani wale wakazi wa Mbeya ambao hawakupata muda wa kwenda pale ktk uwanja wa ccm kumuona dokta wa ukweli.Hata hivyo Sugu lazima apite hapo Mbeya,yule Mpesya hata ccm wengine hawampendi!!
     
  5. c

    chanai JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji,
    Asante sana kwa kutuunganisha live kwenye taarifa hii. Hakika CHADEMA inatisha. umati wa Mbeya unaonyesha jinsi gani wananchi walivyokuwa na kiu ya mabadiliko katika nchi hii. Mungu ibariki Tanzania.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 21,062
    Likes Received: 963
    Trophy Points: 113
    Wamesahau kua kura tunapiga mchana, au ndo wanaingiza zile kura feki sasa
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,619
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 63
    Mkuu ukibahatika na kesho tuwekee taarifa ya habari japo ya mchana au utakazo bahatika.
     
  8. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,318
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 48
    Matukio kama haya ya kukatika kwa umeme ni hujuma za makusudi.
    Tuendele kuomba saa ya ukombosi wetu ni kesho.

    God bless you all.
     
  9. monge

    monge Senior Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mzee MMKJJ.
     
  10. C

    Consultant JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,319
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 63
    CCM wanapotoa amri umeme ukatwe...(kama inahusiana...) wasifikiri kwamba wanawakomoa wananchi na kuwaonyesha joto ya jiwe kama wataichagua CHADEMA. IN fact kitendo hiki kinawaudhi zaidi na kuwapa hamasa wananchi kwenda kuwang'oa hiyo kesho
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,319
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 63
    Mbona yule shekhe kama vile ni mtoto mdogo (macho yangu!?)...mbona dua ya kuombea ''uchaguzi'' ghafla ikawa ya kumuombea Kikwete?? well...nisitoke nje ya mada. Thanks Mwanakijiji
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,912
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Eebwana weee!!!.... Dr. Slaa ni bonge la bouncer vile vile nini??... mike nne mkononi kwa zaidi ya saa bila kudondosha??!!:smile-big:
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,541
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    watu wataamua kesho na kikwete aisome ikulu kwenye magazeti kuanzia novemba
     
  14. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 2,649
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 63
    Huyo mgombea urais wa Tadea kwa upande wa Zanzibar ngangari kweli!
     
  15. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shetani ashiindwe !!!
     
  16. k

    kisoti Senior Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru sana MJJ.Tunaomba kama inawezekana utuwekee hizi taarifa kila mara hasa ktk kipindi hiki cha uchaguzi
     
  17. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enzi hizi za simu kukata umeme ni kupoteza muda maana habari zinasafiri kuliko Mwanga (Muulize Mwiba kipenzi cha JK anajua hilo). Ahsante MJJ
     
  18. b

    buckreef JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji,

    Kazi kweli kweli, naona umeamua kukata sehemu ya kampeni za CCM hapo Jangwani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli. Mimi nimefuatilia na kweli umeme umekatwa, baadaye ukarudi na kisha kukatika kwa muda mrefu. hata hivyo, Dr. Slaa hayupo mjini humo (Mbeya) maana ameondoka kuelekea Karatu ambako atapiga kura hapo kesho. Labda wanataka kuingiza masanduku ya kura feki wakati huu wa giza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 38
    Shibuda anatisha lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page