Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa: Ndoa ya MtotoSix na CharmingLady itafungwa kwa Siri

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by UncleUber, Aug 23, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    uamuzi huu mgumu umefikiwa baada ya kuibuka kundi wafuasi wa wakati ndio sasa kuhakikisha ndoa haifungwi, kwani tangu nilipotangaza nia ya kumchukua charminglady imefikia hatua tumetumiwa sms za kutishiwa maisha kama tutaendelea na utaratibu, wapo waliojitokeza kudai ni wake zangu, wapo wanaodai mimi ni mkimbizi, wapo wanaodai mimi na mchumba wangu ni ndugu, ilimradi kila mtu aseme analotaka kusema.... sasa kwa taarifa yenu tunaisogeza tarehe ya kufungwa ndoa ili iwe mapema zaidi kwani daktari MziziMkavu amethibitisha kuwa mimi si mgumba kwani tayari bibie anakitu cha miezi miwili...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1: nasikia kuna dogo mmoja hapa ashatumwa aende mabwepande sijui wanataka wakutayarishie makazi pale?
     
  3. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhh! Sijui nitaalikwaa
    [​IMG]
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe sidhani ! Because waonekana kama pre-mature!
    Nadhani ungerudi tu kwanza tumboni , hadi November ndo urudi tena into planet !
     
  5. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Sasa haitafungwa kwa siri tena coz ushatangaza ulitakiwa uje kutahabarisha kwamba tayari imefungwa kwa siri kwa mtaji wataendelea kuvizia hadi siku ya harusi
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    my huz MtotoSix bora tufanye hvo tu ndo solution!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uchoyo huo Judgement.
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    mwanangu kipenzi charminglady, umeamua kweli kufunga ndoa kwa siri na huyu MtotoSix ambaye hata kufikwa kutuona wazazi mie mama yako na baba yako watu8 tumesubiri ugeni na hao ndugu bila mafanikio, kikubwa kasema tayari una ujauzito wa miezi miwili, mwanangu charminglady umevunja amri bila sakaramenti ya ndoa,au ndo mambo ya shake well before use??? Tunajipanga kukufanyia kitchen party na wenzio sweetlady, cocico, na wengine wengi watakuwepo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145

    mama, sio kwamba ninapiga chenga kuja kwako mama, nimemuambia mwenzangu, kuja kwa wazazi sio jambo dogo, lazima kujipanga ili tuweze kuja na vizawadi vya hapa na pale...! mama mzaa chema kweli nashukuru kwa kukufahamu, nadhani sasa tutaweza kuja baada ya mwanasheria wetu kukamilisha mashauri ya watu wasiotaka hii ndoa ifungwe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    nimeshaongea na mama na ameelewa, so worry out my huz 2 b. . . plz cum ths way nahitaji kumbatio lako! xoxoxoooo. . .
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    i see. . . .
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mama usipate hofu kabisa, huyu kijana nimeshaongea naye faragha anaonekana ana busara sana, tumpokee tu awe kijana wetu...masharti yote ya mila na kabila letu nimeshamwandikia notsi....nasisitiza tena ndoa hii tutaifanya kwa siri sana na wala hamtafahamu eneo isipokuwa kwa wale wageni wachache sana waalikwa...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    binti yangu wala usikonde mama yako kaelewa...
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    thnx dad, me love u sana!
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    measkron usiwe na wasi ntakuwepo afu pia ntajitolea madera kwa wote watakaokuwepo............kungwi ni gfsonwin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ahsante mume wangu kipenzi watu8, unefanya kazi nzuri sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana my dear sweetlady, na huyo kungwi gfsonwin, twamhitaji sana aweze kunfunda mwanetu charminglady.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...