Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya kutokufanyika kwa harus ya charminglady na mtotosix

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Aug 22, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kichwa cha mada cha husika.
    Napenda kuwataarifu wana cc kuwa harusi ya charminglady na MtotoSix haitakuwepo tena kwakua watu hawa ni ndugu. MtotoSix ni mtoto wa nje ya ndoa wa mama yake charminglady ,mama cl aliwai kuzaa kabla hajaolewa na baba cl mtoto ambaye alikuwa ni wa sita kwa huyo baba.kwakua M6 amekua hamjui mama yake halis ni wakati mwafaka wa kumjua mama yake halali na ndugu yake cl
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Michango?
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni haki yenu kurudishiwa, Madame B kama mwenyekiti tunaomba mwongozo tafadhali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Eti imekuaje ?
    Kama usemavyo ndivyo itakua vipi kama m'bunyuano already ?
    Is't possible being deleted ?
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wata undo
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    naona umetumwa na wakati ndio sasa, kwa taarifa yako hakuna kilichoharibika. my lawyer ruttashobolwa hebu njoo huku.
    NB. WANAKAMATI ENDELEENI NA MAJUKUMU YENU. KELELE ZA CHURA HAZIMZUII NGOMBE KUNYWA MAJI. . . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa umeandika kiswahili au ?
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu umesaha "undo" na "redo"
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani,jamai..,cl unatafuta nini kwa kaka yako MtotoSix . ruttashobolwa tunaomba mwongozo kunusu watoto hawa wa mama mmoja baba mbalimbali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    shindwa shindwaaa na ulegee!
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nani kakwambia mimi na charminglady ni ndugu? wachawi mmeanza kuharibu mipango ya harusi yetu. Jamani mipango inaendelea kama ilivyokuwa awali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uroda ni hatari sana!..
    Jamani hakuna cha harusi wala sendoff,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    baba katika jina la yesu,nakemea pepo hili linalo mfanya Charmilady kumpenda kaka yake likapatwe kushindwa katika jina la yesu,navunja nguv zote za mwovu ibiri za kutaka kaka na dada wawe mke na mume zikapatwe kushindwa na kulegea,amin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    You can not fake us!
    Its better you prove what your saying!
    Others wise you want to ruin some one relation!
    And that will cost you and you will regret!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Don disturb ma cliet!
    Where is your evidence for you accusation!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,ha mhe wakili ukihendekeza njaa unadhalilisha taaluma yako.akanyasi kalokuriga mazi kaikala kainamile.shaur lako
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti nimekuja.
    Ndoa ipo jamani,
    nilienda kulipia Fyatanga Bar,
    ili siku ya tar 26 tusipate tabu.

    Madabhali Jnr acha wenge wewe,
    mbona waarabu wanaoana baba mkubwa na mdogo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Heee mbona baba wa mtoto sina taarifa hii...naona wanga mmeanza ili mwanangu asiolewe...alaah nitampiga mtu kipapai
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hebu tupe prove ya unachokinena
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    How are you wangu!
    Lunch time! Nikufate?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...