Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa ya ajabu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by futikamba, Jul 6, 2011.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa wale wenzangu wanaotumia Mishumaa, Kandili, Taa za kuchaji kwa umeme n.k hasa kipindi hichi cha mgao wa umeme, nawaleteeni.....

    TAA YA AJABU
    CB_GSM.jpg

    CRANK BOX KUTOKA ECOSOFT - NL
    PATA MWANGA/CHAJA YA SIMU BURE KWA TZS: 30,000/= TU!!
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]
    TUPIGIE: - 0653 297681​
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona taa yako siyo ya ajabu kabisa! Zipo taa zenye muundo kama huo kule kigoma kwenye maduka yanayouza vifaa vya solar. Taa hizo zinaunganishwa na ka-solar pannel kadogo ambako unakaweka kwenye jua ili kuchaji betri yake. Taa hiyo ina sehemu ya kuchaji simu pia. Kitu cha ajabu pengine ni bei ya taa hiyo kule kigoma kuwa sh.50,000/-, badala ya sh.30,000/-
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    mimi naihitaji ila nimepungukiwa kidogo.
     
  4. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu yangu ni ajabu manake haitumii hata hiyo solar ati.
    Karibu mkuu..
     
  5. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasiliana nao kwa simu.

    Karibu
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu sio ya ajabu sababu inatumia crank-shaft kuzungusha kwahiyo energy inakuwa stored kwenye coil na kuwa released polepole kama mwanga au voltage ya ku-charge simu..

    Yaani haina tofauti na dyanamo (taa ya baiskeli) ila hapa energy inakuwa stored wakati kwenye baiskeli inakuwa realeased moja kwa moja

    Kwahiyo Mkuu kwa suala la kibiashara na matangazo tuiite ya ajabu, lakini in reality hakuna ajabu yoyote
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumai haitoki china!, naitaji moja
     
  8. DullyM

    DullyM Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Dah Mimi huwa sitii neno lakini leo wacha niseme!! Hizo taa mimi ninavyojua Zimetengenezwa maalum ughaibuni kwa ajili ya msaada kwa wana vijiji mitaa ya kusini juu kama bingwa anavyosema hapo juu ikiwemo kigoma!! Leo Biashara tena ya kutangazwa kwenye internet!? wabongo kazi tunao
     
  9. B H

    B H Senior Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    staili hizi ni mchina dhahiri
     
  10. DullyM

    DullyM Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kaka Doup haitoki china iyo kaka, inawezekana waizalishie huko lakini imevumbuliwa na mabingwa flani nchini Dk. katika fikira zao za jinsi gani watatue matatizo ya wananchi wasio na umeme huku kwetu!!
     
  11. DullyM

    DullyM Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    na zipo za mitindo kama mitatu hivi mmoja wapo huu bofya hii
    Lys i Afrika
     
Loading...