Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taa ya ajabu.. Sasa inachaji simu pia!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by futikamba, Feb 20, 2011.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello JF,
    Sasa taa ya ajabu inachaji Simu pia!!

    • Haitumii Betri
    • Haitumii umeme wa jua
    • Haitumii Mafuta ya Taa/Petroli/Dieseli
    • Waranti ya mwaka mmoja kwa kila manunuzi.
    • Ndogo na inabebeka
    CIMG0245.JPG
    Crank Box
    Inawasha taa kwa muda wa saa 1 kwa kubonyeza tu. Heh! Inachaji Simu pia.

    Kwa TZS 20,000/= Unaweza kupiga simu na kupata mwanga wakati wowote na mahali popote kwa kubonyeza tu.

    Je unahitaji kuwa wakala kwa bidhaa hii?
    Wasiliana nasi
    Tel: +255 222 618 217
    Mobile: 0653 297681 au 0715 997688
    E-mail: tanhompowersys@gmail.com

    Je Unahitaji bidhaa hii?!
    Tutembelee, Tupo mbezi Beach - Samaki Karibia kabisa na kituo cha daladala.
    Karibuni.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hivi hizo taa ndio kama zile zilizokuwepo kwenye vyumba vya kuhesabia kura?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Mkuu zimepanda bei?
     
  4. P

    Pokola JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Baada ya kutumika kwa saa moja, kinatokea nini?
     
  5. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hizi ni tofauti na hizo. Karibu tutembelee ujionee mwenyewe kama upo DSM
     
  6. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana mkuu wangu.
    Bei ya taa za mwanzo ni ile ile 15,000/=. Hii taa ni mpya, inachaji simu ndio maana bei yake ni 20,000/=.
    Karibu sana dukani kwetu...
     
  7. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu kama upo DSM, basi karibu Mbezi - Beach Samaki ili ujionee mwenyewe kwani "seeing is believing"!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sasa ambao hatupo dar na hatupajui tutaonaje ili tuamini?
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    baada ya saa moja kinachofata nn?
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    nadhani ina kitu kama dynamo unacrank kurecharge upya
     
  11. J

    Jizo Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    zinachaji simu kwa masaa mangapi?
     
  12. J

    Jizo Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Zinacha siku nzima nini?
     
Loading...