Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T-shirt za dr slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Supervisor, Dec 24, 2010.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nawashauri CDM wachapishe t-shirt zenye picha ya Dr Slaa na nembo ya flag ya Tz then ziuzwe na zivaliwe na wafuasi wa CDM ambao ni 64% kuonesha kuwa walimchagua.
     
  2. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Good idea.
     
  3. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Accepted.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    great thinker, great thinking.

    tunazivaa kwa mbwembwe zote within all these 5 years. kila kona, kila mtaa.
     
  5. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    wafanye haraka
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :whoo:

    Niwekewe Order ya tatu tafadhari.

    Moja ya kwangu

    Nyingine ya Wife

    Nyingine ya Chalii wangu ambae ukinyoosha dola gumba tu anakunja uso
    , ukinyosha double finger anakupigia makofi
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tatizo idea nyingi zinazo tolewa humu zinaishia hapa hapa....
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Makofi tafadhali, How can CDM management get this idea?
     
  9. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, ASAP zimechelewa. Best thinking, tena watapata mapato ya chama sana tu
     
  10. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata kalenda kwanza, ila tshirt pia mhimi sana, quality mhimu na bei iwe ya kawaida
     
  11. B

    Baba Tina Senior Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jambo la mbolea sana hilo nilipoona hii thread nimeifungua kwa spidi nikijua unanitaarifu zinapatikana mahali fulani. Anywa nadhan tangu ujiunge na JF leo ndio umetoa wazo la maana zaidi. Big up sana. Mimi ntahitaji tshir 8 moja ya kwangu nyingine za wadogo za na za wazee maana familia nzima tulipigia chadema. Ila nashauri ziwe zinye kiwango cha kutosha sio kama zile za CCM unavaa siku mbili zinachanika.kitu kingine nashauri watengeneze tshirt za round na zile zenye kora ila kuwapa watu uhuru wa kuchagua..pia wasisahau kuweka rangi ya bendera ya chadema na double fingers....Peopleeeeee's......powerrrr..
     
  12. B

    Baba Tina Senior Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo kalenda zinapatikana wapi? Mi nahitaji na kofia ya kujikinga na jua.
     
  13. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Safi Sana, T shirt zije Haraka.

    Nilinunua Kalenda 2, moja hapa nyumbani mjini na nyingine nyumbani Kijijini.

    Tutazipataje hizo Tshirt?
     
  14. semango

    semango JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Good thinking.hii itazidi kuwavuruga ccm psychologically.
     
  15. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Poa Baba Tina kwa kuipenda thread hii
     
  16. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Idea nzuri
     
  17. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kwa kuwa wadau wengi wameunga mkono idea hii mimi nitaifikisha kwa wahusika uwezo ninao na nia ninayo
     
  18. M

    Mundu JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CDM should immediately act on this to prevent business opportunists (most probably RA & EL) from ripping us off! Good idea.
     
  19. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kwa kuwa wadau wengi wameunga mkono idea hii mimi nitaifikisha kwa wahusika uwezo ninao na nia ninayo
     
  20. S

    Sumuni Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats great! It soothes to have a feeling that, despite the what CCM have done and continue to do, wazalendo wa kweli wanaendelea kuwa na ari ya kupigania nchi yao. Hawakati tamaa. Wanakuja na Ideas ambazo ni mchango mkubwa katika mapambano yanayoendelea.
     
Loading...