Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la Kafulila

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Tanganyika, Feb 9, 2011.

  1. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    “Hivi ninyi mmeshinda kwa asilimia 20 mnakataa kushirikiana. Mngeshinda kwa asilimia 60 sijui ingekuaje! Mimi nadhani umoja wa kambi ya upinzani ni jambo muhimu. Tuache ubinafsi,” alisema Kafulila aliyekuwa akishangiliwa na wabunge wa CCM, CUF na wa NCCR.

    Kafulila eeh! Kama CDM wangeshinda 60% wangeunda serikali na wasingekuhitaji. Na CCM wangeunda kambi ya upinzani bila ya kukuhitaji. CCM wanakuhitaji sasa ili uharibu nguvu ya umma.
     
  2. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    angalia kesho utaelekea wapi
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wewe mwache huyu Kafulila anaona raha saizi lakini ipo siku atafulia na hatakumbukwa tena kwa unafiki wake anaofanya saizi!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bado sijaona swali kwa Kafulila hapa, naona statements tu....Au ni akili yangu imekanganikiwa!
     
  5. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heading inasema swali la kafulila na sio swali kwa kafulila.

    Mngeshinda kwa asilimia 60 sijui ingekuaje? (hili ndio swali lake)
     
  6. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    SWALI LA MH. KAFULILA LINA MAANA KUBWA KULIKO FIKRA ZA MUANZISHA MADA NA WOTE WENYE MAWAZO MGANDO. (samahani hapo)

    Ni lazima tujue tunachohitaji ni nini, pia lazima ijulikane kwamba hili bunge letu la sasa na wabunge wetu waliomo wa upinzani ni bunge la maigizo (watu bado wanajifunza namna ya upinzani na uendeshaji bunge) hebu tazameni mabunge ya wenzetu ambao tayari wanajua nini maana ya kuwa bungeni... hivyo basi KUJITENGA KUNAJENGA DHANA MBAYA NA OVU KATIKA KIPINDI HIKI NA KINAONESHA WAPI TUNAKOPELEKWA! Je ni sawa kupelekwa kama kondoo wa sadaka bila kujiuliza kwa mtu mwenye fikra? je kwanini CDM hawamtaki na hawatamtaka Mh. Kafulila? Ukiacha ushabiki na ukataka uujua ukweli basi utaona kwamba Mh. Kafulila anawazidi mbali sana kiupeo viongozi wengi ndani ya CDM na kwa hili watu wa aina hiyo hawatakiwi ndani ya vingi vya vyama vyetu vya upinzani!!
     
  7. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kujitenga ni dhana mbovu na ovu, kujiunga na CCM ni dhana mbovu zaidi na ovu zaidi!!!!!
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    labda mimi naona kile asichokiona ndugu yangu kafulila kwenye suala hili,....anyway big up chadema ,.vyama vingine viendelee kudema_dema.
     
  9. l

    lokiyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 880
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    huyu mtu alitaka kuvuruga CDM tukamshtukia na kumuondoa..akahamia NCCR..Hivyo hawezi kutubabaisha..Maadam tulimgundua na kumuondoa nani atakayetubabaisha CDM.
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sioni mantiki ya mabishano yote haya wakati kanuni zinasema wazi kuwa chama kitakachopata asilimia 12.5 ya wabunge kitakuwa ndicho chenye uwezo wa kuunda kambi ya upinzani bungeni na CDM kina vigezo hivyo bila kushirikisha vyama vingine.Kama sitakosea mwaka 2005 CUF waliunda kambi ya upinzani kwa kushirikiana na vyama vingine kwa kuwa hawakuwa na asilimia za kutosha,hata CCM walipata asilimia 61 mbona hawajashirikiana na chama chochote kuunda serikali kama mfano wa Kafulila unavyotaka?
    Naona kuna harufu ya mtu kutumwa na CCM kuharibu hali ya hewa kwa upinzani.
     
  11. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora kafulila umenena.

    Chama hichi kingepewa Dola basi pasingekalika hapa. Ubaguzi tu ndio uliowajaa Chadema.
     
  12. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    siku zote nasema hapa, vyama vyote vya siasa tulivyonavyo Tanzania bado vina uasili wa CCM nami naviogopa kuliko ukoma! Kwa sababu vipo kwa sababu ya sababu ile sababu ikiisha kuwepo kwake ni kwa mashaka! Siihitaji CCM yenu wala chama chochote kilichotokana nayo... KILICHOBADILISHWA NI CHUPA MVINYO NI ULEULE... Zidumu fikra za....!!
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KAFULILA AU KAFULIAAAAAAAAAAAA;;

    sielewi,waruwaru
     
  14. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo muha mbishi tu hana lolote. Anataka cheap popularity . achana naye CHADEMA songa mbele sisi tunaona tutawaelezea wasio na access ya TV au mtandao huu. kwanini wasiungane na ccm wanangangania chama kisafi ili wakiangushe. Tumewachagua hata hivyo kwa misimamo yao kama hiyo ya kupinga ufisadi. BIG UP MBOWE AND CREW.
     
  15. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Just another publicity stunt........ Ashatulizwa na CCM kuua CDM - kitu ambacho anajua hawezi.
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    hii nchi bado sana, ila mi nafurahi manake mateso ndo kwanza yanazidi kwa wananchi... Naamini wananchi wenyewe ndo tutaikomboa nchi hii na hilo halitatimia bila kupata msoto kwanza ili tufumbuke macho na tuone huu uozo kwani tuna macho, tunaangalia lakini hatuoni... Njaa za wapuuzi wachache kama kina kafulila zitatupeleka pabaya sana cdm nadhani wslijua hilo mapema ndo maana wakamtimua
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    mtoa mada amesahau kuweka "?"
     
  18. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe saana tu...chama chenye mtizamo na msimamo ambao Chadema wanaouonyesha sasa kingeshika dola kweli kabisa pasingekalika.... hususani kwa mafisadi na wa-TZ wote wanaowasujudu hawa mafisadi blindly!
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Nina uchungu naye. Hata hivyo NCCR 2015 watapata kiti kimoja. Hamna shaka
     
Loading...