Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wana CCM na CUF jukwaa la Siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, May 29, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanza nikiri mimi ni msomaji wa JF(hasa jukwaa la siasa) wa siku nyingi sana.
    Lakini leo nimeamua kujiunga rasmi. BACK TO THE TOPIC -:

    Swali langu linaenda kwa wanaJF wote lakini hasahasa ni hawa wafuasi wa CCM
    na CUF like Ritz,Rejeo,Mkomatembo,Geneus Brain,Mkigoma,Tume ya Katiba,Zanzi
    bar huru and its com. Hivi ni kwanini kila kitu mnakitizama kwa jicho la udini?mfa
    no mdogo ni huu wa juzi huko Zanzibar...yaani watu wanalaani kitendo cha kucho
    mwa makanisa lakini nyinyi mnatetea kwa mtizamo wa kidini tu. Kule Igunga ilikuw
    a hivihivi! kibaya zaidi hata baadhi viongozi wa Chadema mnawakubali kwa dini zao
    tu na si vinginevyo. Kama mimi ni muongo hebu jiangalieni mnavyomshabikia Zitto
    hapa jamvini....lakini likija swala la Chadema na viongozi wake basi utasikia hicho
    chama ni cha kidini,ukabila na ukanda! huku mkiwashabikia viongozi waislam ndani
    ya CDM. Je tatizo lenu nini?
    Pia nikiri kuwa sijawahi kuona wala kumsoma mfuasi yeyote wa Chadema anaeian
    galia CCM au Chadema kwa jicho la kidini!. Lakini nyinyi ndugu zangu wa CCM na
    CUF hapa jukwaa la siasa ni tofauti kabisa! kila kitu mnaanza kuangalia kwa jicho
    la udini. Je kulikoni? tatizo lenu hasa ni nini? - Nawasilisha
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utasikia ohooo Dar inawenyewe na nyinyi ni wakuja tu...ukimbana kwa hoja utasikia Chadema ni chama
    cha kidini. yaani nyie ndugu zangu ni full vituko
     
Loading...