Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa hando na pj clouds

Discussion in 'Celebrities Forum' started by rosemarie, Nov 11, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wakuu nina maswali muhimu ningependa mnijibu
    mimi sio nsikilizaji wa radio yenu lakini leo kwa bahati nilijikuta ninasikiliza kipindi chenu cha magazeti
    kitendo mlichofanya na kashfa zenu hasa juu ya wapinzani ndio zimepelekea mimi kutua hapa jf na kuwauliza maswali mawili matatu kwa sababu hamkosekani hapa jamvini
    huyo pj alipoanza kusoma magazeti alichukua gazeti la habari leo na kusoma report inayomuhusu Dr Slaa\
    kwa kweli habari ilivyokaa na jinsi mlivyoshabikia mimi binafsi nilijisikia vibaya sana,inaoneka live kabisa hamumpendi Dr slaa na upinzani kwa ujumla wake
    Hando kwa kuongezea chumvi aliongea kwa madharau na kusema (huyu mzee bana)

    swali:
    hivi wakuu hiyo kampuni mnayofanya kazi hapo ni mali ya serikali??
    hivi kuna faida yoyote mnayopata kwa kuukashifu upinzani?
    hivi mnajua mnasikilizwa na watu tofaouti wenye itikadi tofauti za kisiasa?
    hivi mnajua kwamba mnafanya kazi public radio?
    hivi mishahara ya 175,000 mnayopewa na huyo muhaya mnaona mmefika?
    hamjui hiyo hela sisi wengine ni matumizi yetu ya siku moja?
    kwa kuendelea kushabikia ccm mkiwa hapo kwenye public radio mnapata faida gani?
    mnadharu mfumo mzima wa siasa na demokracia ndani ya taifa letu?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Maswali yako umeyaleta kusiko. Yapeleke Clouds pale Mikocheni.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hakuna kwenda kule,hawakosekani hapa jamvini,wambeya sana wale jamaa
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,054
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    kwa ujumla kila topic inayoletwa JF sio mahala pake lakini kwa kuwa hii ni JF sion tatizo.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thethethethet!! jf is never bouring (copy an pest) from THE BOS
     
  6. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hApo penye red...dada...nafikiri ulimaanisha "boring"..paste
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hivyo haya ni maandiko ya Graduate wewe?
    Kazi ipo kwa kweli!
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    >>hahahahahaha...ama kweli wewe kunguru muoga mtu ulikua naye kwann sasa hukumwambia na humwambii live akujue fulani kasema..unakuja kulalamika humu kwa ID za kujificha..sio Pouwa kabisa....na mm niliwaona si mlikua safari canivore. mlalakua?..nishakujua bro
     
  9. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hando ana certificate ya kutayarisha pilau ya dagaa.
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Episodes kwa hiyo na wewe unatueleza una ka-degree fake kama mdau?au ulikua mpiga picha eneo la tukio?
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tususie kusikiliza clouds fm,au tusubiri chadema ichukue nchi iwatoe macho
     
  12. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hawana lolote wale! wanaganga njaa tu wale,me nafikiri yule bwenga(muhaya) anawacamerun ili wasife njaa! Radio ya WAFUU!!!!!
     
  13. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sometime wamezid hawa mbwiga na hyo mshamba anasema ooh sio mahala pake **** kwel sijui na jenyewe linafanya kaz clouds
     
  14. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Susa mwnyw me csus kuanzia mornin to nyt..
    Power Breakfast,leo tena,XXL,Jahazi,amplifaya,sports xtra,ala za roho...yoo
     
  15. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmekaa kinafkinafki...kazi kuzungumzia mambo ya wa2! Na nyinyi tafuteni radio yenu.
     
  16. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenyewe una radio yako? Aina gani Philips au National Mkulima?
     
  17. driller

    driller JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mi napita tu wazee naona mnahasiraa
     
Loading...