Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali dogo: Hivi Jakaya Kikwete yupo makini kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FredKavishe, Dec 31, 2010.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safari za kwenda kwenu baba zimezidi kila siku kwenu tumia akili hii siyo nchi ya starehe'sasa hivi amepita kwenda chalinze kunani chalinze hukuiba kura kwenda chalinze kila weekend hujui matatizo yetu ya umeme,maji,mfumuko wa bei,bei juu ya gesi na mafuta,folen kila kona.wewe kila wiki wachoma mafuta kwenda kwenu unafata nini ww'
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani si anaenda kuishukuru mizimu ya kwao au ni dhanbi?
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahaha labda
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mizimu haikufanya kitu maana kukra ziligawanywa na si ushindi wa kishindo kama siku zote! lol
     
  5. Y

    Yetuwote Senior Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali lilikuwa hv JK ana akili?
    Jibu ni ndiyo.
     
  6. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    anozo nyingi ndio maana anakuongoza, hata hivyo anarudi tena Jamaika kwenye bembea wakati dola inazidi kupanda, mafuta juu, gas ndio usiseme hana muda na watanganga tanga wa nyika, maana wazee wa zanziber watatuacha hivyi karibuni baada ya serikali kuamua mafuta yasiingie kwenye muungano, hupo hapo????
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    akifika Chalinze kijiji cha Msoga kwenye nyumba yake..... anaanza safari nyingine kwenda mahali panaitwa Tunguli.... njia ya kwenda turiani.... huko ndiko kwenye ...yoooote
     
  8. F

    FredKavishe Verified User

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaha kazi anayo
     
  9. F

    FredKavishe Verified User

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyu kweli ataweka historia
     
  10. F

    FredKavishe Verified User

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa inaonyesha hana mapenzi na watanganyika
     
  11. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Amepataga wapi hizo akili?

    Subiri 2015 wakati anaondoka

    sukari 2500 per kilo
    petroli 2200 per lita
    dola 1 = 2600 za kitanzania


    ndiyo utajua kama alikuwa rais bora au fisadi wa kihistoria
     
  12. F

    FredKavishe Verified User

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha azipate wapi?
     
  13. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majita swali lako limekaa ki bandidu ile mbaya
    mchizi wangu jk yuko poa ila tu naona huwa sometime yes sometime no
     
  14. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ana matatizo ya kisaikolojia, akili anazo lakini si nyingi za kutosha kua rais. Hajui kufikiri vizuri na hawezi kufanya maamuzi makubwa kwa kifupi ni coward.
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu.... hizo speeches zako zimekaa kama za salama wa bongo star search..... samahani lakini
     
  16. F

    FredKavishe Verified User

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    angekuwa na akili kusingekuwa richmond,dowans,mgao wa umeme,gesi kupanda,folen,mfumuko wa bei
     
  17. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    brigedia lat eeh unajua nini umeharibu ulivo omba samahani
    lakini haina shobo much respect to ya!
     
  18. F

    FredKavishe Verified User

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umeona
     
  19. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nime kunakili vilivyo jibaba
     
  20. F

    FredKavishe Verified User

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamaa ananikera sana
     
Loading...