Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swahili songs

Discussion in 'Entertainment' started by Makedha, May 10, 2011.

  1. Makedha

    Makedha Senior Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikiliza nyimbo za kiswahili kwenye Youtube kwa muda mrefu sasa, lakini kusema ukweli, ingawa nimepata nyimbo zingi zilizo nzuri sana, nyimbo zote ambazo nimezisikia mpaka sasa kwa ujumla zinafanana sana, karibu zote ziko za aina ya Rnb, Taarab au Hip hop. Ningetaka kusikia muziki tofauti.
    Je, nyimbo ya aina tofauti (Rock, Jazz, Techno, Soul, Neoclassical, n.k.) hazipo ? Ikiwa zipo, unaweza kuliweka jina lao hapo, tafadhali ?
     
Loading...